Hadithi

Nilipoonja Utamu Wa Vanila 26 – 28

JOIN US WHATSAPP CLICK HERE
JOIN US TELEGRAM CLICK HERE

NILIPOONJA UTAMU WA VANILA

ONYO: Wakubwa tu, kuanzia Miaka 18, ndio wasome hii Hadithi

Sehemu Ya 26

nilitoka nje mbio mbio na nilipotupa macho yangu getini nilimuona baba yake aziza akija wangu wangu

tuligeuka ghafla na kupitia mlango wa nyuma mzee akiwa na wapambe wake walitufuta huku ameshika bastora mkonon

tulitoka mpaka nje ya shule na kukuta kumbe aziza alikuja na gari lile analotumiaga dada yake ilham

tulipanda na aziza aliwasha na kuondoka na mwendo wa kasi na kuwaacha

tulipita njia ya zamani ya kwenda dar huku aziza akikimbiza gari lile na tukawa tunaenda kuelekea dar ,tukiwa tunaiacha morogoro na bila kuona gari ikitufuata kwa nyuma mara ghafla gari yetu ilipasuka tairi ya nyuma na kuanza kuyumba na kuacha barabara na kuelekea mabonden…….

Gari iliendelea kuyumba bila mweleko na Aziza alijatahidi kuicontol lakin ilimshinda ilienda kugonga mti na kusimama bahati yetu tulikuwa tumefunga mikanda

hatukuwa na jinsi ilibidi tutoke kwenye gari na kuamua kutembea kwa miguu muda wote Aziza alikuwa kimya moyo wangu ulikuwa na hofu kumuanza kwa kitendo cha kuwapa wanafunzi wa2 pale shulen nilihisi kilikuwa kinamuuma

gari ile tuliiacha pale pale tulipita kwenye vichaka kwan kupita barabaran tulihisi tungeweza kukamatwa ,tulifika sehemu hapo ndipo nikaisikia sauti ya aziza

“davie nimechoka

“pole tupumzike basi

niliongea huku nikikaaa chini lakini nilimshanga aziza akiwa bado amesimama akiniangalia

“kulikon mbona hutaki kukaa chini

hakujibu kitu alikuja na kukaa chini na kichwa chake kukiigesha kwenye mapaja yangu

nilichukua mikono yangu na kuanza kuzichezea nywele zake taratibu alikuwa mtoto wa kiharabu mwenye mvuto na umbo la kuvutia na muda wote nikiwa na namchezea nywele zake yeye alikuwa kimya na kuyafumba macho yake

“davie hivi unanipenda kweli

“ndio nakupenda aziza

“mh davie kama unanipenda usingeweza tembea na wasichanA wawili au nilikuwa sikutoshelezi

hapo nilikaa kimya maana maneno yake yalinigusa sana moyoni mwangu na nilishindwa hata kumpa jibu

“mimi nakupenda na maana nimekimbia nyumban kwetu kwa ajili ya kuokoa maisha yako ,kwetu tunauwezo na kila kitu nilichokuwa naitaji nilipata na kama wanaume niliwaona wengi tena warabu kama mimi lakin moyo wangu uliangukia kwako lakin kwann davie unionyeshi mapenz ya kweli ona sasa nina mimba yako na sijui kama mwanangu atapata mapenzi ya dhati ya baba kutokana na tabia yako

alinyanyuka miguuni mwangu na kusimama huku akilia machoz yaliyopelekea moyo wangu kuwa na hali ya unyonge nilisimama na kumfuta mpaka alipo na kusimama kwa nyuma na mikono yake kuizungusha kiunon mwake na kumkumbattia

“aziza ni kweli sijalipa hata nusu ya uliyonitendea lakini naomba sana unisamehe najua nimefaNYa mengi ila na ahidi sitakutenda tena mpenzi wangu

aligeuka nyuma na kuniangalia ile niliona kama nafasi nilikamata sura yake na kuanza kuyalamaba machozi yangu kutumia ulimi wangu na huku mikono yangu ikichezea kiuno chake

nilimuona naye akichukua vidole vyake na kuvipitisha masikioni mwangu mwili wangu ulisisimka sana na kunifanya nihisi nipo sayari nyingine

nilishusha ulimi wangu na kuanza kumng’ata taratibu shingon mwake na huku mikono yangu ikibinya wezele lake

aaaaaaaaaash ………………mmmmmmmmmmmmmh …….davie ………nakupenda

alilalamika kwa kuwa tulikuwa tupo kichakan alichukua kanga yake na kuitaNDIKA chini na kulala

nilikuja kwa juu yake huku ndimi zetu zikibadilishana mate kwa pole pole niliunyanyua mguu wake mmoja juu

nilivua zipu yangu ya suruali ya shule na kulitoa rungu taratibu na kulipitisha mtoto alitoa sauti ya mahaba

uuuuuuuuups ……………………alivuta pumzi na huku akizungusha kiuno chake

tuliucheza mchezo kabla ya kushitushwa na kiza kuanza kuingia tulivaa nguo zetu upesi upesi na safari ikaanza ya kutafuta kijiji chochote kwa ajili ya kulala usiku huo

bado nilikuwa kwenye nguo zangu za shule tulitembea kwa umbali mrefu kidogo kabla ya kuona kijiji kimoja

giza lilishaingia tulipita na kukuta nyumba nyingi zipo kimya ,tukiwa bado tunashangaa shangaa

tulimuona mzee mmoja akiwa nje ya nyumba yake na aziza alishaanza kuchoka na huku akitetemeka kwa baridi maana hakuzoea kutembea urefu kama ule

nilisogea mpaka kwa yule mzeee na kumsalimia

“shikamoo mzee

“marahaba hamjambo

“hatujambo

“niwasaidie nn

nilisogea karibu na kumuelezea yule mzeee nilimdanganya kwamba tulikuwa tumepotea na safari yetu tunaelekea dar na tulitaka kulala kwake kwa siku moja

“sawa msijari wanangu karibun sana

alitukaribisha ndan na aziza naye aliingia ilikuwa nyumbA ya watoto saba na wote walikuwa wasichana

‘mama mzungu katoka wapi

mtoto mdogo wa mzee mwenye nyumba alikuwa anamuliza mama yake huku akizichezea nywele za aziza

“ebu mwache mgeni huko

nilikuwa na kula na nilipotupa macho nilimuona binti mmoja wa yule mzee akinitazama kwa jicho la mahaba

nilikwepesha macho yangu na kutazama pemben na kuendelea kula lakini nilipoinua macho bado aliendelea kunitazama

alikuwa binti mzuri ila kutokana na maisha ndipo kulimfanya uzuri wake usionekane nami nikaamua kumkazia macho na kuanza kumkagua taratibu

macho yake yalikuwa yaduara na tulipogongana macho alitazama chini ,vichuchu vilikuwa vimesimama nilishuka mpaka kwenye kiuno alikuwa kajaza

nilipotupa macho pembeni aziza alikuwa ananitazama nikazuga ,muda wa kulala ulifika na aziza akenda kulala na wale wasichana maana mzee nilimwambia ndugu yangu mtoto wa mdogo ambaye alizaa na mwarabu

nilingia kwenye chumba na kukuta kukiwa na kitanda cha miti kuotkana nab uchovu nilijitupa na kupitiwa na usingiz

usiku nilishitushwa na mikono laini ikipita kwenye mbavu zangu na huku mkono mmoja ukiwa kwenye rungu ………..

Mikono ile bado iliendelea kutalii kwenye mwili wangu mapigo ya moyo yakaniongezeka kwan alipitisha mikono yake kila kona ya mwili wangu na kufanya chuma changu kisimame na kuwaka moto hatari

alikitoa chuma kile na kukibusu huku akitabasamu na kisha kukitemea mate kidogo na kukipitisha juu ya mdomo wake kama analamba koni vile

hapo alinifanya nipagawe na kuanza kulalamika kama mtoto mdogo kwa jinsi nilivyokuwa napata raha zile

mtoto alikuwa fundi na sijawai kumuona demu kama yule alikuwa ananukia kwa manukato mazuri sana

aliendelea kulamba kwa fujo na huku kucha zake zikinipapasa taratibu kwenye mwili wangu

lakini ghafla nikashaangaa akibadilika na kuwa kama simba vile kucha zake zilikuwa ndefu ajabu na alichomoa kisu na kutaka kukata rungu

“mama we nakufa mie niachie nilijikuta napiga kelele

kumbe nilikuwa naota ndoto nilishituka kitandan huku jasho likinitoka kwa nguvu ghafla aliingia baba yule mwenye nyumba akiwa na Aziza

“vipi kijana mbona kelele umevamiwa na wezi

“hapana nilikuwa naota tu

“oh sawa punguza mawazo kwan hapa upo sehemu salama

aliniambi mzee yule na kutoka nje kurudi kwenye chumba chake lakin aziza alikuja na kukaa karibu yangu na kuegemeza kichwa chake kwenye bega langu nilishanga macho yake yakionyesha kwamba alikuwa hajalala

“ulikuwa hujalala muda wote nilimuuliza aziza

“yaah sina usingizi

“kwanini na hii ni usiku sana nilimwambia huku nikiangalia saa yangu mkonon ilikuwa saa 9 usiku

“davie sijazoea mie kulala mazingira kama haya alafu nafikiria juu ya maisha yangu

alilala juu ya mapaja yangu taratibu nilizichezea nywele zake akajikuta akipitiwa na usingizi

**************************

asubuhi na mapema nilishituka usingizi nakumkuta tayari aziza ameshaamka akiwa amekaa kona ya kitanda huku akiwa na mawazo sana

lengo letu lilikuwa kwenda dar ilikukumbia mkono wa baba yake aziza ambaye alikuwa ananitafuta kwa kitendo cha kumpa mimba binti yake

mara aliingia binti yake yule mzee ambaye alitupokea

“chai tayari

tulitoka nje na kunawa uso lakini nilipotupa macho yangu kumtaza aziza alishindwa kunywa chai tokana na mazingira ya pale yalikuwa machafu sana

tulimaliza kunywa chai lakini aziza hakunywa kitu kabisa

baadaya kunywa chai tulitoka na kwenda kukaa kwenye kimti kidogo kilichokuwa jirani na nyumba ile

“aziza lengo letu nikuenda dar lakini mm hapa sina hata shilingi moja huko dar tutafikaje

nilimuuliza aziza lakin aziza alinikadhia macho na kisha kutabasamu na kunionyesha vidimpoz vyake mashavuni

“usijari davie aliingiza mkono wake ndani ya juba lake kwa ndani alikuwa amevaa suruali na kutoa kitita cha pesa

macho yalinitoka maana sikutegemea kama angekuwa na pesa vile hapo iman ya kufika jijin dar ikaongezeka

na pia alitoa kadi za benki kama mbili na kunionyesha furaha iliongezeka maradufu

“usiwe na shaka davie dar tutafika na tutaishi vizuri maana nilitoroka nyumban lakini nikaingia chumban kwa baba na kuiba pesa hizi na pia hizi kadi zina pesa ya kutosha

nilimkumbatia kwa nguvu na kumpiga mabusu mfululizo na hatukuwa na muda wa kupoteza tulienda kumuaga yule mzee na aziza alitoa kias cha sh elfu kumi na kumkabidhi mzee alifurahi sana na kutupa baraka kibao

tulitoka pale na kuelekea stend na tulipitia sokon na kuchukua shati moja na kubadili lile shati la shule

tulifika stend na hatukupenda kupanda mabasi makubwa maana madereva wa mabasi hayo lazima wangekuwa na taarifa juu ya kukimbia kwa mtoto wa mmiliki wa mabasi makubwa ya abood

tulikaa kama masaa mawili na mabasi makubwa yalikuwa yanatupita mara likatokea costa moja tulisimamisha na kupanda

tulikaa kwenye siti moja na aziza alinilalia kwenye miguu yangu wazee kwenye basi walikuwa wanatutazama sana mpaka nikaona aibu lakini aziza hakujali

“davie nimekukukabidhi moyo wangu na sitopenda kuona ukiumiza moyo nakupenda sana nasitaki kukupoteza

“usijari mpenzi

alinipiga busu mdomon lakin ghafla tukiwa tunakaribia na chalize tuliona gari yetu ikipigwa mkono

nilipotupa macho mbele niliona defender kama mbili za polisi hapo mapigo ya moyo yakaongezeka na kujua mwisho wangu tayari

aziza naye akaanza kutetemeka gari ilisimama na askari mmoja akapanda akiwa na bunduki mkonon ……….

Gari yetu ilisimama pemben mapigo yangu ya moyo yaliiongezeka na kuwa na hofu ya kukamatwa nilimcheki aziza mikono yake ilikuwa inatetemeka

alipanda polisi moja kwenye gari letu huku akiwa na bunduki yake mkonon alianza kugagua siti za mbele taratibu

mara kidogo nyuma yetub kuna mtu aliruka dirishan na kukimbia yule afande alivyoona vile alipiga kelele

“ana kimbia ana kimbia

ilibidi wale wenzake waanze kumkimbiza na yeye mwenye akashuka na kumkimbiza ,dereva wetu alivyoona vile aliwasha gari ns kuondoka sikuamini macho yangu kama tuliponyeka nilimkumbatia aziza kwa nguvu na kumpa mabusu

nilipotupa macho yangu nyuma niliwaona polisi walimkamata yule jamaa lakin wakamwachia hapo nikajua yule jamaa woga wake ndio umemponza na wala hakuwa anatafutwa yeye

tuliingia ubungo giza lilikuwa limeshaanza kuingia tulishuka kwenye basi na hatukujua tunaelekea wapi

“mh tunaelekea wapi sasa davie aliniuliza aziza

“mimi mwenyewe sifahamu

ilibidi twende tukachukue chumba kwenye gesti moja iliyoko maeneo ya manzese tulilala mpaka asubuhi

asubuhi na mapemab sana tuliamka na kwenda kuoga na tukicheza michezo mingi ya mahaba wakati aziza anavaa hapo ndipo nilipomuona uzuri wake alikuwa ni mwanamke wa kipekee kabisa

tuliamua kwenda kutafuta chumba cha kukaa kwan kama tungeishi kila siku gesti pesa ingeweza kuisha upesi

TULIPATA chumba maeneo ya kigogo maana tulitaka kuishi uswahili kwan isingekuwa rahis kukamatwa

tuliamia kwenye nyumba hiyo iliyokuwa na wapangaji kama kumi tulihamia na kitanda na godoro ambalo alinunua aziza

maisha mapya yalianza huko uswahili na ilikuwa ngumu sana kwa aziza kuzoea lakini ilibidi wapangaji wengi walikuwa wanatushangaa

katika nyumba hiyo kulikuwa na mabinti wengi sana NA nilipata mitihan sana kwan wengi walikuwa wanamchukia aziza tokana na uzuri wake na kila siku nilikuwa napata mitego toka kwao

siku moja aziza akiwa ameenda sokoni nikiwa nimejifungia ndani nilishangaa mlango ukigongwa

“ngo ngo ngo

“karibu

‘asante samahani kaka nilikuwa naazima ndoo ya kuogeea

“sawa chukua

alichukua ndoo na kwenda kuoga na kuniacha mm nikiwa mule chumban alikuwa anaitwa shakira chumba chake kilikuwa jirani na chetu

shakira ni msichana mrembo sana kwan alikuwa ameenda hewan na ngoz ya ngozi ya maji ya kunde na nyuma alikuwa kajaza sana ila sikujari sana kwan nilikuwa na aziza wangu

alirudi akiwa na ndoo huku mwili wake ukiwa umelowa maji na kuacha kila kitu kwenye mwili wake wazi

“kaka nimerudisha ndoo

‘sawa iweke hapo

aliingia ndani kabisa na kuiweka na wowowo lake akilitingisha nilijifanya kama sijamuona vile

aligeuka na kuniangalia kwa jicho la mahaba na kunikonyeza niliangalia chini kwa aibu kama vile sijui kitu vile

“mama panya panya

alipiga kelele na kanga yake iliyokuwa mwili kumuanguka na kuacha kila kitu wazi alikuwa hajavaa kitu nilibakia mdomo wazi kwa jinsi alivyoumbiaka

mara picha ya aziza ikanijia uson hapo akili yangu ikarudi haraka na kuanza kumtoa nje

“shakira naomba utoke maana mke wangu anaweza kuja

” mh huyo mkeo ana nn kwanza mwarabu koko

“sawa ila naomba utoke

mara kidogo mlango uligongwa hapo nikajua tayari nimeshafumaniwa niliokota kanga ya shakira na kumfunga upesi na kwenda kuchungulia kwenye tundu la mlango

shakira alinivuta na kufungua mlango uso kwa uso akagongana na rose ambaye naye alikuwa naishi mule alipomuona akasonya

“vuuuuuuuuuuu watu wengine kuwaharibia watu

“nenda zako kwan mumeo huyo alijibu rose

mara kidogo nikamuona AZIZA akija kutoka sokon na huku rose na shakira wakiendelea kubisha …………

Waliendelea kubisha pale mlangoni na nilipotupa macho yangu mlangoni mkubwa wa kuingilia ndani nilimuona mpendwa wangu aziza akirudi na kapu kutoka sokoni

hofu iliongezeka nakujua aziza anaweza kusikia maongezi yao niliingia chumbani wangu upesi na kurudisha mlango na kuwaacha wakina ROSE na shakira wakibishana pale mlangoni

“habari zenu

nilisikia sauti ya aziza akiwasalimia lakini walimnyamazia bila kumjibu kwa aziza aliingia ndani na kuja kukaa karibu yangu bila KUniongelesha lolote nami niliuchuna kwan nilihisi kama alisikia maongezi yakina rose

“davie kulikuwa na kitu gani hapo nje

“hamna kitu my dia

“sawa

aziza alikuwa sio muongeaji sana nilimsogelea na kumpiga mabusu shavuni kwa ajili yakumpa faraja

aliingia jikon na kupika lakini hapo nje shakira alizidi kuongea maneno ya mafumbo

siku tatu zilipita tukiwa tumehamia kwenye nyumba ile ya uswahilin na kila siku nilikuwa napambana na vishawishi toka kwa kina rose

pesa ya aziza aliy okimbia nayo kule kwao ilishaanza kuisha na hali ya ukata ilianza kutuingia nikiwa chumban

“hali ya pesa davie imeshaanza kuwa mbaya na mimi nimeenda benki kufuatilia pesa nimekuta baba amefungia akaunti zangu sijui hata nifanyeje

maneno yale ya aziza yalipita kama shoti ya umeme kwenye kichwa changu kwan sikujuaa pesa nitapata wapi kwan sikuweza kufanya hata kazi

nikiwa najifikiria mara nikamkumbuka mama mdogo vanesa rafiki yake na marehemu mama hapo nikapata wazo bora niende nikaombe msaada lakini nilihofia kwan naye nilishatembea naye na sikupenda aziza ajue

lakini nilijikaza kiume nilimchukua aziza na kufunga naye safari mpaka kwa mama mdogo vanesa ilikuwa kama zali siku hiyo tulimkuta yupo nyumban katulia

“karibu davie jamani baba

“asante sana

tuliiingia na kukaa kwenye makochi kulikuwepo na rafiki yake mama mdogo na muda wote alikuwa ananiangalia usoni

“vanesa huyu ndio yule kijana uliyeniambia habari zake

“yaah ndio yeye

“mh katulia

rafiki wa vanesa alikuwa anamuuliza maswali mama mdogo sikujua kitu lakin kwa maongezi yao kulikuwa na kitu walishaongea

“davie kutana na rafiki yangu anaitwa rachel

“yaah nashukuru sana shikamoo rachel

“asante

nilimuamkia lakini hakuitika ,muda wote huo aziza alikuwa kimya huku akionyesha kuwa na aibu fulan

“davie baba naona umeniletea mke mwenzangu toto la kiharabu na nilipata habari zako toka kwa baba yako kweli ww mtoto kiboko

Sehemu Ya 27

aliongea mama mdogo na niliona aibu sana na nilipotupa macho kutazamana na rafiki yake mama mdogo alikuwa anatizama kwa kunikonyeza

“mkwe wangu karibu ndan mbona umepooza hivyo ebu njoo huku tupike

mama mdogo vanesa alimtania aziza walienda jikon kupika na kutuacha mimi na rachel pale seburen alikuwa ananitega mara anyanyue mguu juu na kuacha mapaja yake meupe wazi nilijifanya kama sioni kumbe nilikuwa nachungulia kwa jicho la wizi

chakula kiliiva na kililetwa mezan na kula aziza alishaanza kuzoeana na mama mdogo vanesa

“sasa shoga mm naenda ila si ulikuwa unataka ule mzigo niache niende na huyu kijana hatauleta leo leo

“sawa usiwe na shaka davie nenda naye mm nitabaki na mkwe wangu hapa

ilibidi niondoke na rachel lakin moyon nikajua ana lake tulifunga safari mpaka kwake kwan alikuwa anaishi maeneo ya tabata

tulifika na kuingia ndan aliingia chumbani mwake na kutoka akiwa na kanga moja

“davie subiri kwanza nikaoge

“sawa

alienda kuoga na kuniacha mm pale kwenye kiti alitoka akiwa na kanga moja iliyolowana na kuuchora mwili wake vizuri alikuja na kukaa kwenye kiti pamoja nami

“oooooh kumbe sijakuwashia tv

aliwasha tv na kuja kukaa nami alinyanyua mguu wake mmoja na kanga kwenda upande na kuuaha sehemu kubwa ya paja lake wazi

“davie nasikia Unaweza sana mambo kwan nimepata habari zako

“mh hapana

nilimjibu lakini nilishangaa akichukua mkono wake mmoja na kuupitisha mabegan mwangu na kunivuta shingo yangu na kugusanisha midomo yetu

nilitaka kumsukuma lakin alichukua mkono wake na kuupeleka kwenye rungu langu na kujikuta nami nikipeleka mkono wake kwnye kiuon chake

oooooooooosh aliruka juuu na kunikumbatia kwa nguvu baaada ya mikono yangu kugusa kiuno chake …….

Nilitaka kumzuia lakin hali ya mwili wangu ulishakuwa imebadilika kwan alipeleka mkono wake mpaka kwenye rungu langu na kuanza kulichezea kanga iliyokuwa mwilin mwake ilimwanguka na kumwacha kama alivyozaliwa

japo alikuwa na umri wa miaka 35 lakini alikuwa na umbo zuri ambalo alijawai kuchezewa kabisa na ilionyesha alikuwa na hamu sana kwan mikono yake ilikuwa inatalii mwilini mwangu alinivua shati langu nililolivaa na kuanza kunyonya kifua changu kwa fujo sana

“mmmmmh davie ,vanessa alinipa taarifa zako kwamba ww ni kiboko sana kwa mambo ya kitandan

nami nilitaka kumuonyesha kwamba mimi kiboko pia nilimuangusha kwenye kochi pale maana likuwa tayari mwili wake umeshaanza kulegea na jicho likigeuka kama anataka kukata roho vile

nilianza kumnyonya kuanzi kwenye kifua chake na huku mikono yangu ikitalii mwili wake sikutaka hata kuacha kiungo kwenye mwili wake kila sehemu mikono yangu ilifika na kuchezea

nilibinya makalio yake manene na malain na yy miko yake ilikuwa inachezea nywele zangu kichwan

nilitanua miguu yake na kupitisha kichwa changu katikati na kuanza kucheza na utamu wake nilipitisha ulimi wangu kwa juu

“aaaaaaaaaaaaaaaaash …………………………….ooooooooooooooooooosssh my davie polepole

niliendelea kulamba na kusababisha kuvunja maji ya dafu mfululizo na kumwacha mwili wake ukiwa hoi na viungo vyake kushindwa kufanya kazi kabisa

“mh davie wanitesa ingiza bana mwenzio naumia

alilamika kwan alishaanza kuchoka nami sikutaka kufanya upesi niliendele a kumyonya mpaka pele nilipoona inatosha

nilipitisha rungu langu na kuanza kulicheza sebene kwa muda wa nusu saa na kumfanya achoke kabisa na huku akivunja maji ya dafu kama mara 4

“davie asante kweli ww una mambo matamu na sitaki kukupoteza

aliniambia maneno hayo na akaiingia chumban mwake na kutoka na pesa na simu mpya na kunikabidhi na alinipa pia mzigo ambao alinituma vanesa

“davie chukua pesa na hii simu nitakutafuta nikiwa na shida na ww ila usimwambie vanes sawa

“sawa

alitoa nje na kunipakiza kwenye gari lake kwa ajili ya kunisogeza mpaka maeneo ya keko na yeye kurudi kwake tabata

mida ilishakuwa imeendA na ilikaribia kufika mida ya saa 4 usiku nilifika nyumban kwa mdogo vanesa na kumkuta aziza wakiwa seburen wakiangalia tv

“mh vipi mbona umechelewa hivyo mama mdogo vanesa aliniuliza

“kulikuwa na foleni sana

“sawa na vipi mushakula tayari

“bado

aziza alienda jikon kuniletea chakula nilianza kula lakini nilishangaa sana kuona macho ya aziza akiwa ananiangalia machon nilijashangaa sana

nilipomaliza kula vanesa alituonesh chumba cha kulala mm na aziza maana ilikuwa vigumu kurudi nyumban kwetu kigogo tulipopanga

niliingia chumbab lakin nilishangaaa muda wote aziza alikuwa bado kanikodolea macho na bila hata kuniongelesha kitu

“vipi tena mbona wanishangaa hivyo ilibidi nimuulize

“hapana hivi davie unanipenda kweli

“yaah nakupenda ndio maana niko nawe muda huu

“sawa kama wanipenda na hiko shavun mwako nn

nilichukua mkono wangu na kuupeleka shavuni mwangu na kugusa na kuangalia nn nilishangaa mikoni mwangu nikukutana na lipstick ya mwanamke

hapo mapigo ya moyo yalianza kwenda mbio na kushikwa na kigugumizi na aziza aliniangalia machoni bila kuniongelesha

alinisogelea karibu alivua shati langu na kulivua na taratibu alivua suruali yangu na kuniacha pale nilivyosimama na yy kupanda kitandan

moyo wangu ulinisuta kwa jinsi nilivyomfanyia aziza nilisimama kama kwa dk 5 nikaona nipande kitandan nami

nilitaka kumgusa ili kumbembeleza lakini niligundua aziza alikuwa analia machozi

“aziza nisamehe hii niligusana na mtu kwenye daladala nilijaribu kujiteteea

“ebu niache davie usinifanye mtoto mdogo mie

alinyanyuaka kitandan na kutoka kwenda kuchukua nguo zake na kuanza kuvaaa

“bora niondoke tu niachane na ww

aliniambia aziza huku akimalizia kuvaa nguo zake………………..

Aliendelea kuvaa nguo zake na huku sura yake ikionyesha amekasirika sana na hakuonyesha masihara alikuwa anaondoka kweli ilibidi ninyanyuke kitandan upesi na kwenda kumzuia ili asiondoke maana nilihisi nilimuuzi sana

nilimzuia na kumkamata mikono yake ili asiondoke lakini alizidi kuwa mkali sana

“davie nimesema naomba uniache maana kukupenda kwangu kote hakuna faida

“subiri kwa aziza ebu nipe nafasi kwanza

nilimshika kwa nguvu na kumzuia asitoke nje nilimkumbatia kwa nguvu na kuchukua kichwa chake na kukiegemeza kwenye mabega yangu alikuwa anendelea kulia nilimchukua taratibu na kwenda kumweka kitandan

“aziza naomba unielewe mm siwezi kukusaliti na na kupenda sana na sipo tayari kukupoteza mpenzi wangu

“davie mie siwezi kuamin hata kidogo na sijui nikufanyie nn uamini nakupenda

aliliia sana lakin nilitumia uwezo wangu kumbembeleza mpaka akanielewa tulilala pamoja na usiku nilimburudisha kwa kumpa ladha tamu ya penzi

asubuhi kulipokucha niliamka na kumkuta tayari aziza ameshaamka akiwa amekaa pembeni yangu akinichezea nywele zangu

“vipi mbona umewai kuamka hivyo

“nimewai kufanya usafi mpenz aliongea huku akinionyesha tumbo lake baby katoto kameshaanza kukua hiki maana kanachezacheza kweli

“yaah katakuwa cha kiume hiko

tulionge mengi huku tukicheza michezo ya kimahaba wakati wote ule zile pesa na simu aliyonipa rachel nilikuwa nimezificha ili aziza asizione

tulitoka seburen na kumkuta mama mdogo vanesa ameshaondoka kazin aziza alianda chai na kunywa kwa kuwa jana tuliacha chumba chetu wenyewe ilibidi mimi niondoke na kurudi kigogo na kumwacha aziza pale nyumban ili aweze kulinda nyumba

“kwa heri mpenzi na uwai kurudi maana hapa nyumban niko pekeee yangu

“usijari kipenzi

nilifunga safari mpaka kigogo kabla sijafika nyumban nilipitia sehemu na kununua lain ambayo niliweka kwenye simu ile aliyonipa rachel

nilifika nyumbani na kuwakuta wakina rose wapo uwani niliwasalimia na kuingia ndani mwangu

nilifika kitandani na kuchukua simu nilimkumbuka mwalimu angel nikampigia

“haloo

“nani mwenzangu

“mimi davie

“wao davie mpenz upo wap maana umeniacha mie kwenye wakati mgumu

“nipo arusha nilijaribu kumdanganya

“sawa mpenz na mwanao huku ameshaanza kucheza tumbon

tuliongea meng kutoka hapo nikampigia maaadam recho yule wa moro kumuulizia kuhusu mwanangu davie jr

nikiwa naongea mara nikasikia mlango ukigongwa

“ngo ngo

‘karibu

aliingia rose huku akiwa amejifunga kanga moja na ndan alikuwa amevaa chupi tu

“shem nimekuja kujiangalia kwenye kioo

‘sawa

alijiangalia kwenye kioo cha aziza huku mm nikiwa nimekaa kitandan kifua wazi alipomaliza alinigeukia

“mh shem una kifua kizuri

“asante

alisogea na kupelekamkono wake mmoja kuupitisha kwenye kifua changu nilimzuia lakini alibana kwa nguvu nami nilitumia nguvu na kumpiga kibao cha nguvu usoni

“mh davie unanipiga basi sitoki humu ndan mpaka unipe raha bora hivyo napiga kelele

“nasema toka

“sitoki ananibaka huku………

nilimziba mdomo kwa nguvu asipige kelele na kumzuia alinikumbatia kwa nguvu na kusababisha ile kanga iliyovaa kumwangu na kuacha umbo lake lote wazi kama alivyozaliwa

mtoto alikuwa mtundu kwan alianza kunipapasa na mm nikawa nimeganda kama sanamu vile kwan sikupenda kufanya naye mapenzi alivua suruali na kushuka chini na kuanza kucheza na rungu nilihisi raha za ajabu mara nikahisi kama kuna mtu anatuchungulia dirishan nilipotupa macho nikakutana na …………….

Sehemu Ya 28

Nilipotuma macho yangu dirishan uso kwa uso nikagongana na Amina ambaye ni mpangaji mwenzetu moyo wangu ulishituka sana lakin aliinama kwa chini na kuacha kutuchungulia

Rose alilimalizia suruali yangu kuishusha kwa chini na kuanza kuinyonya koni kwa mfululizo nilihisi raha za ajabu na kujikuta nampa ushirikiano huku akilembua jicho kama vile anataka kukata roho

alikuwa mtoto wa kizaramo alipomaliza kulamba koni alienda kushika kitanda na kulibinua nyonga yake kwA juu na kuniita taratibu nilipitisha rungu langu na mtoto akaaanza kuzungusha viuno kwa fujo huku akipiga kelele za mahaba

aaaaaash ………..ooooooooooosssh ………davie kumbe yule mwarabu anafaidi siwez kukuacha kamwe

alitoa sauti zuri na mm sikutaka kumwacha nilipiga mzigo wa nguvu na kumfanya apagawe na kumwacha akiwa hoi sana mwili wake ukiwa umechoka sana

“asante sana davie na nataka kila siku uwe unanipa achana na yule mwarabu koko

‘sawa nilimuitikia kwa shingo upande

alichukua kanga yake na kuivaa na kisha kutoka njeb na kuufunga mlango ule nilibaki ndani na mawzo kibao na nikaona si mtendei haki aziza sikuwa mwanaume sahihi kwake

kwa kuwa mwili wangu ulikuwa umelowa jasho sana ilibidi nichukue ndoo ya maji na kwenda choon kuoga

nikiwa natoka na ndoo yangu kuelekea choon na taulo kiunon uso kwa uso nikakuta macho na amina niliangalia chini kama sijamuona vile

“mh kidume naona una enda kuoga

aliniongelesha lakin nilijifanya kama sijamsikia vile nilliingia kuoga na kisha kurudi chumban mwangu kwa ajili ya kuvaa ili kuwai kurudi keko

nikiwa navaa mara nikasikia mlango ukigongwa nilishituka na kuzan aziza amekuja baada ya kuona nachelewa nilienda kufungua mlango

“karibu shem

“asante shem

“vip nikusaidie nn

alikuwa ni amina alikuja kwangu na sikujua dhumun lake lilikuwa ni nnn

“shem naomba unisaidie kunitengezea deki yangu

‘sawa

nilitoka kwenda mpaka chumbani kwake lakini nilishangaa akifunga mlango

“vp mbona wafunga mlango

“usijali tu upo sehemu salama

alinionyesha hiyo deki lakin nilipoiangalia niliona haina tatizo lolote lile na nilipowasha iliwaka

“mbona nzima hii

niligeuka nyuma na kumwangalia nilimkuta kama vile alivyozaliwa na hofu ilinikuta

“vip tena shem

“hakuna cha vipi wala nn nami nataka ulichompa rose

“shem siwez kwan hata kwa rose ilikuwa bahati mbaya

“unasemaje mh unanitani ww kama hujanipa kila kitu na kionyesha kwa huyo mkewe

aliniambia huku akichukua simu yake na kunionyesha mambo yote niliyokuwa nafanya na rose moyo wangu ulikuwa wa baridi sana na sikuwa na jinsi ikabidi tu nikubali kufanya na yeye

alinisogerea taratibu na kuanza kunivua nguo zangu taratibu na niliganda kama vile sanamu

‘naomba unipe ushirikiano

aliniamuluru nami sikuwa na mchezo nilimpa ushirikian alininyonya sehemu zote za mwili na kunyonya rungu kama kawaida

tuliiucheza mchezo na alinionysha utundu wa hali ya juu kwa kuzungusha kiuno chake kila kona nilipata raha za ajabu alimwaga maji ya dafu kama mfululizo

nilidhan amechoka nilinyanyuka na kwenda kuvuaa nguo zangu na kutaka kuondoka lakini alinizuia

“uwezi kuondoka mpaka umalizie

“nimalizie nn tena

“umefanya njia moja bado nyingine

“siwez

‘hapana nataka bora hivyo namwambia aziza

alibidi nikubali kwa shingo upande hivyo hivyo alichukua mafuta na kupaka kwenye rungu langu na kisha kushika kabati

uuuuuuuuush alilalamika na kuanza kukatika kiuno kwa fujo nafsi yangu iliniuma sana na sikuwa na jinsi nilikumbuka mchezo huo nilishawai kufanya na mary kipind cha shule ya msingi

sikukawia kumwaga maji ya dafu maana kulikuwa na joto sana nilipomaliza sikuchelewa nilidaka simu yake na kufuta picha zile na kutoka nje upesi

sikutaka kubaki tena pale nilirudi mpaka keko nilimkuta aziza amelala kwenye kochi niliingia bafuni upesi upes na kuog a ndio nikaja kumwamsha

“aziza

“abee

“vip

“safi umerudi saa ngap

“mida si mirefu

alinyanyuka na kuandaa chakula na kula sikutaka kumrudisha tena aziza kule kigogo maana nilihisi angejua mchezo wote nilimuombea kwa mama mdoga akawa aanakaa pale

*****************************************************

Ilipita miezi 9 na aziza siku yake ilifika na akajifungua mtoto wa kike na ilikuwa furaha sana kwetu kwan alijifungua salama sana

“hongera sana aziza wangu

“asante sana na mtoto tumwite nan

“cayla

“mh jina zuri sana sawa baba cayla

alinipa jina bila kufahamu hapo mwanzo nilikuwa naitwa baba davie jr alikuwa furaha sana kwetu na hata siku moja sikutka kmpeleka tena aziza kigogo

siku moja tukiwa chumban tulishaulina na aziza baada ya mtoto kutimiza miezi 5 turudi morogoro kuona wazaz

“baby mm japo nimewaudhi wazaz wangu lakin nataka kwenda kuomba masamaha

“sawa hakuna shida

tulimwaga mama mdogo vanesa na kutupa nauli na mm nikaongezea ile pesa ambayo nilikuwa napewa na rachel

tulifunga safari mpaka moro na tukaamua kufikia kwa baba kwanza kabla ya kwenda kwao

nilifika home na kumkuta dada vero akiwa amekaaa seburen aliponiona alinikimbilia

“jaman davie karibu

“asante sana

tuliingia ndan na kukaa lakini nilishangaa kuona kukiwa na watoto wachanga wa miezi 2 ilibidi nimuulize

“mh watoto wa nan hawa

nilishangaa kakaa kimya na kuwa kama anakigugumizi vile na kushindwa kuongea …………….

Niliendelea kumuuliza dada vero lakin aliendelea kukaa kimya tu nilipata na hofu nikazani pia wale watoto ni wa dada vero maana naye nilishawai kutembea naye mara kibao na tena bila hata kutumia kinga

“ebu vero naomba uniambie ili kuweza kuutuliza moyo wangu maana hapa umeshanipandisha presha

alicheka kidogo huku akiendelea kuwabembeleza wale watoto wa wawili mmoja alikuwa wa kiume na mwingine wa kike walikuwa wazuri sana

“davie ebu pumzika kwanza

nilimpoke mtoto aziza na kisha kukaa kwenye kochi na kumkaribisha aziza kuja naye kukaa chini

“aziza karibu ukae mama kwa baba mke wako

aziza alikaaa chini na nilienda ndan kuchukua picha za marehemu mama nikawa na muonyesha aziza

japo macho yangu yalikuwa kwenye picha lakini moyo wangu ulikuwa unawaza kuhusu wale watoto tu

vero alipika chakula na nikashanga kuona kuna wafanyakaz wawili pale nyumban lakin sikupenda kuhoji

“vero baba yupo wapi

“amesafiri kikazi

“eeeh niambie watoto hawa wanan

“wa davina na irine

hapo mapigo yangu ya moyo yaliongezeka na kwenda mbio niligeuza macho kumwangalia aziza alikuwa anajifuta machozi kwa kitambaa chake nikajua huo msala mwingine

nikiwa nimejiinamia nilishangaa aziza akimlanza cayla kwenye kochi na kwenda kuwachukua wale watoto wawili na kuwabeba

“wanaitwa wakina nani aziza alimuuliza vero

“john huyo wa kiume ni wa irine na huyo jesca wa davina

“wazuri

aliongea aziza na kuwachukua wote na kwenda kuwalanza pamoja kwenye kochi

“cayla kutana na ndugu zako john na jesca

aliongea aziza huku akiwachekesha nilimvuta vero pemben na kwenda kuongea naye

“vero ebu nieleze hawa watoto mama zao wapo wap hadi waje hapa

“mh davie usijifanye hujui ww ulivyotia mimba ulitegemea nan awalee wanao ,ww ulivyondoka hapa nyumban wazazi wao walikuja na walitka kumshitaki baba ila kwa huruma yao wakamuonea huruma

“na walipojifungua wakaona bora watoto walete hapa na mama zao wamerudishwa shule kuendelea na masomo

“uuuuuuuuush

nilihema na kisha kurudi seburen nilimkuta aziza bado anacheza na watoto nilichukua wanangu na kuwabeba

usiku ulifika tuliingia chumban mwangu huku nikiwa na watoto wale watatu aziza alikuwa anawabembeleza kama wanae vile

“aziza naomba unisamehe kwan nimekutenda sana

“mh usijari davie ila niaidi unanipenda kweli

“ndio nakupenda sana

“ok

alinipiga busu na kuwaweka karibu watoto na kulala nao mm nilikaa kwenye kochi pale nikifikiria jinsi ya kuwalea wanangu

nikapitiwa na usingizi

****************************************************

“waoh davie wangu umerudi

“yaah

alinirukia na kuanza kunipiga mabusu mfululizo na huku akinivua nguo zangu kila nikimzuia alining’ang’ania

alivua nguo zote na kuniacha kama vile nilivyozaliwa na kuanza kulamba koni yangu

“maadam niachie bana mumeo atakuja hapa

“sitaki nataka kuonja utamu wako kwan mwanao kashakuwa

alizid kulamba koni na kusababisha nipatwe na mzuka na mimi kuanza kumchezea chuchu zake kwa fujo

aaaaaaaaaaash…………….davie ………………….nilimic penz lako kwa sana nipe rha bebi

nilimvua nguo zake zote na kumwacha kama vile alivyozaliwa na kumlanza kitandan kwa ajili ya kumpa mambo

mara ghafla mlango ulivunjwa na kuingia mtu nilipomwangalia alikuwa mumewe maadam recho

“kijana mwisho wako umefika sali sala yako ya mwisho maana nilikutafuta kwa muda mrefu ili kuficha siri ya yule mtoto

“nisamehe baba

“hakuna cha masamaha

alitoa bastora yake na kunionyesha moja ,mbili, tatu aliesabu nilipiga kelele

“mama nakufaaaaaaaaaaaaaa nisamehe sitarudia tena

Nilipiga kelele nyingi na kushituka kutoka usingizi huku joto likinitoka kama nimekimbia umbali mrefu vile

“nini davie mbona unapiga kelele hivyo una tatizo gani

“hamna kitu my dia

“davie usione mm mtoto naomba uniambie ukweli kwan nimesikia kila kitu ulichokuwa unaota

nilikaa kimya na kutafakari nimwambie ukweli au iwe siri yangu lakini maneno yake yalinitisha na kuzani naweza kumuuzii ikabidi nimueleze ukweli kila kitu kwamba nina mtoto mwingine ambaye nilizaaa na maadam recho

“kwa hiyo una maana una watoto wengine zaid ya hawa

“ndio kipenz

nilimuona aziza akikaa kimya na machozi yakimtoka nilimsogelea na kumbembeleza lakini alikuwa mkali sana na hakutaka hata kusikia kitu

“davie naomba uniache maana una penzi la kweli kwangu ila ulitaka kuniharibia maisha yangu tu

“aziza kweli nimekuumiza moyo wako ila naomba unisamehe kwa yote yaliyotokea kwan sitorudia tena

nilimsogelea na kumkumbatia huku nikimpiga mabusu mfululizo ya shavun na kuyalamba machozi yake

“vip beib umenisamehe

“ndio nimekusamehe kipenz changu kwan nakupenda sana

nilichukua shuka na kujifunika huku nikiweka pamoja watoto wetu cayla ,jesca na john katikati na kuwakumbatia kwa pamoja

asubuhi na mapema tuliimka na aziza bado aliendelea kuwalea watoto wale kama wake

tulifunga safari mpaka nyumban kwa wazazi wake aziza lakini kabla hatujafika aziza alimpigia simu dada yake ilhamu aje

“mh aziza mdogo wangu

alimkimbilia na kumkumbatia na kisha kunigeukia mimi na kunipa mkono na akanitekenya kidogo kwenye kiganja changu nilikwepesha macho yangu na kuangalia chini kwa aibu maana nilishatembea naye pia

“vipi dada mama hajambo

“hajambo na mwanangu yupo wapi au ulishatoa mimba

“hapana nimwacha nyumban

“mtoto gani

“wa kike

“vipi nyumban mama yupo maana nilitaka kwenda nyumban kuomba msamaha

“bibi ww bora ubaki huko huko maana baba kakasirika kweli ww kuzaa na mtu mweusi kwan wanaona kama umeleta nuksi katika ukoo

walikuwa wanaongea mtu na dada yake na nilimuona aziza anaanza kulia nilichukua na kumbembeleza kwan nilijua mm ndio niliosababisha yote yale

“mdogo wangu ndio hivyo ww kaa huko kwa mumeo ila mm na mama tutakuwa tunakuja kukuona

“sawa

nilimchukua aziza na kuondoka naye tukiwa tunakaribia kwenye stendi ya daladala uso kwa uso nikakutana na mwalimu angel mapigo ya moyo yaliongezeka na kuwa na hofu sana

“jaman davie

‘aah mwalimu

mwalimu alikuwa na mtoto mdogo mkonon ila kwa kuwa alimuona aziza pale hakutaka kunitambulisha kama mm baba yake alinivuta pemben na kuongea na mimi

“davie samahan sana huyu mtoto wako ila kwa kuwa umri wako auendan na mm nimeona bora nimpe mtu mwingine maaana ilikuwa aibu sana kwangu

nilinyamaza kimya na kugeuka kumwangalia aziza alikuwa anatuangalia na mimi nilishukuru sana kwan watoto niliokuwa nao walinitosha

nilimchukua yule mtoto nikambeba kidogo na kisha kumrudishia mwalimu alikuwa mtoto wa kiume

“jina anaitwa nan

‘denis

“vizuri sana na baba uliyempa

“mwalimu khamis

nilitabasamu na kisha kumrudisha mtoto kwake na kisha kumwacha mwalimu akiondoka na mwanae

ilipita miaka mitano na watoto wetu walishaanza chekechea na nilimfuatilia mwanangu jonior na kuwa naye nyumban baaada ya mwalimu khamisi kushitukia mtoto si wake

jumla nilikuwa na watoto wanne yule davie jr nilimwacha kwa mama yake maaadam recho maaana mumewe alikuwa mkali sana

na mpaka namaliza hadithi kuandika nipo pemben na mke wangu aziza akiwa jikon anapika huku watoto wetu wakichezea midoli huu ndio UTAMU WA VANILA ulionifanya kuwa baba nikiwa na umri mdogo

MWISHO