Hadithi

Nilipoonja Utamu Wa Vanila 1 – 5

JOIN US WHATSAPP CLICK HERE
JOIN US TELEGRAM CLICK HERE

NILIPOONJA UTAMU WA VANILA

ONYO: Wakubwa tu, kuanzia Miaka 18, ndio wasome hii Hadithi

Sehemu Ya 1

Ilikuwa yapata miaka kumi na nn toka mama afariki kwa kunizaa mimi,ulikuwa muda wa jioni nipo mimi na dada wa kazi ndan na kamvua nje kalikuwa kananyesha

katika umri Wangu sijawai kufanya mapenzi na kwa kuwa siku hiyo kulikuwa na baridi basi rungu langu lilikuwa linanisumbua

dada wa kazi (vero)alikuwa ananipapasa huku akilia .David nilikuwa mgeni wa mapenzi japokuwa niliona mikanda mingi ya ngono lakini sijawai kufanya kwa vitendo,nilishikwa na kigugumizi na kumkumbatia vero

Vero akanidaka david mimi kwa furaha akanipa ulimi wake na mie nikaupokea kwa kuwa ilikuwa mara yangu ya kwanza kufanya mapenzi,nilijikuta nikipaniki na kushindwa kufanya lolote

Jogoo alishindwa kuwika na kupanda mtungi,kila nilivyokuwa nikijitahidi ndivyo jogoo wangu alikuwa baridi

Vero alitambua hali hiyo na kuanza kunisaidia kuamsha mashetani yangu,alikwenda mpaka dukani na kununua koni na kuanza kuilamba kwa fujo lakini rungu lilikuwa la baridi

“vipi david una matatizo

“sijawai kufanya kitendo hiki nilijibu bila hata aibu

Vero hakutia shaka na kwa kuwa alikuwa mzoefu kwenye mapezi alitambua ni kweli nilikuwa mgeni katika mapenzi na hvyo hakutaka kuniacha mapema

aliendelea kunipapasa na kuninyonya kila sehemu anayoona inafaa .Davie pamoja na kushindwa kumfanya jogoo wangu kuwika niliishia kumpapasa dada vero na nilipojaribu katika lango kuu jemedari wangu alinyongea na kulala usingiz wa pono kila nilivyomshitua na kumwamsha alizidi kulala usingiz wa pono

Lakin dada vero alishituka nipo juu ya kifua chake na kuanza kulisakata rumba nilianza kwa spidi kali kwa kulishambulia lango

dada vero alijua ni nguvu ya soda na ikichukulia nilikuwa naonekana mtoto wa mama na ilikuwa kwa mara ya kwanza

Vero alikuwa anakosea kunidharau kwan pamoja ilikuwa mara yangu ya kwanza lakin nilitaka kumuonyesha mimi ni dume la mbegu

Vero alijua spidi niliyoanza nayo nitacheua ndani ya dk 5 ndiyo maana hakutaka kujishughulisha sana

alikuwa anakosea sana kwan muda ulivyokuwa unakwenda sikuonyesha dalili za kuchoka

aaaaaash ……..Oooosh….Davie…Taratibu

alilamika huku akizidisha spidi ya kuzungusha kiuno chake lakini damu yangu ilikuwa inachemka nilikuwa si mtu wa kucheua na kulala nilicheua na kuendelea na kuunganisha moja kwa moja

Vero alianza kuzidiwa kwan madafu matatu na mimi moja nilikuwa nalilia huku nikiimba nyimbo za kinyamwezi huku nikiendelea kupiga mzigo kwa nguvu

Vero hakuwai na kama aliwai basi hakumbuki kama alikutana na mwanaume aliyewai kumpeleka kama vile

“ooosh….Nime…Choka….Maliza …..Bana

alianza kulia huku akinibembeleza nimalize mchezo kwa alihisi moto kwenye ghala la silaha si kwamba nilitaka kumkomoa bali nilitaka kumuonyesha uanaume wangu

kila vero alivyokazana na kuonyesha majonjo yake akijua nitahitimisha safari ndan ya dk 45 nilikuwa na mbeba juu juu na huku nikibembea juu ya mwili wake

nilimnyanyua kwenye kiti na kumpeleka chini ya kiti alikuwa kachoka hoi huku jicho akiwa kalembua kama kala kungu vile

nilimgeuza na kupitisha rungu taratibu huku nikichezea nywele zake kwa kuzivuta kwa nyuma na mikono yangu ikimpapasa makalio yake yaliyojazia vizuri nilihisi raha za ajabu kwan ilikuwa mara ya kwanza lakin mambo yangu yalikuwa hatari

mmmmmh nilalamika huku wazungu weupe wakitoka kwa kasi ya ajabu na kumlowesha mwilini mwake …

Baadaya ya kumaliza mchezo ule mchafu na dada wa kazi VERO ,nilikuja kushituka asubuhi kwa kusikia kelele za DAVIE ,DAVIE DAVIE ebu amka uende shule kumbe alikuwa Baba ananishitua niende shule kucheki saa ilikuwa saa 12 kamili asubuhi kwa uchovu nikaamka na kwenda kuoga

wakati wa kunywa chai dada vero ALIKUWA AKIPITA KWa kanga moja huku akinikonyeza kwa aibu nilikuwa naangalia chini ili mzee asishitukie mchezo ule . baada ya kunywa chai nilitoka mbio ili nakuwai stendi ili niwai shule bahati siku ile usafiri haukuwa wa tabu saa 1;30 NILIKUWA NIPO SHULE

baaadaya kufanya usafi tuliingia darasan wakati huo nilikuwa darasa la sita mwaka 2003 wakati wa kipind muda wote nilikuwa na sinzia kutokana na uchovu wa jana.mwalimu aliona jinsi ninavyo sinzia alinishitua ww ” davie ebu amka na unieleze jana ulikuwa wapi mpaka unasinzia muda huu nilishikwa na kigugumizi na kushindwa kumjibu , MWALIMU akaniamulu nitoke nje na kesho nije na mzazi wangu

nilitoka kwa unyonge na kusogea hadi sehemu ya kupumzikia wanafunzi na kuanza kufikiria nitaendaje kumueleza mzee nyumbani mara kidogo likanijia wazo la kwenda mama mdogo VANESA huyu alikuwa rafiki kipenzi wa marehemu mama nikafunga safari toka temeke mabatin mpaka keko kwa mama mdogo VANESA kama bahati siku ile nilikuta yupo nyumbani nikapiga hodi akatoka mama mdogo huku amevaa kanga moja kwan alikuwa anaenda kuoga kwa unyonge nikaingia ndani

mama mdogo akaniuliza una nn mwanangu mbona huko hivyo ikabidi nimueleze yaliojiri shule mama mgogo akacheka aaaaaaaaaah kwa suti kubwa kisha akasema ilo mbona si tatizo usiwe nma wsikesho nitaenda kwa huyo mwalimu ww angalia picha alafu urudi myumbani .ilikuwa picha ya SPARTACUS amayo ilkuwa na sehemu nyingi zinahusu mapenzi kwa aibu nilikuwa naangalia chini mama mdogo akawa ananiuliza mbona unaogopa mwanangu nilishindwa kujibu tokana na aibu na huku chini tayari mzee alikuwa kashatuna kwenye suruari na kumwaga uji uji mweupe

huku mama mdogo rafiki yake mama akiwa na kanga moja alinisogerea na kunishika bega na mkono mmoja na kumuingiza kwenye suruari yangu na kukutana na mzee kakasirika , akacheka na kuniuliza hiki nn kwaaibu sikumjibu akaendelea kumchezea kwa kumbinyabinya huku akinivua kaptura ya shule nami bila uoga na kwa kuwa muka ulishapanda nilimsukuma hadi kwenye sofa nikambana zaidi pale kwenye sofa huku nikimpapasa na kutembeza mikono yuangu kila kona ya mwili wake na kugusa sehemu hatari alijikuta akiguna na kutoa milio ambayo ilinisisimua zaidi

sikuweza tena kumwogopa mama mdogo kutoka na hali ya msisimko niliyokuwa nayo , mma mdogo vanesa alintamani anivuta na kuingiza ndan ya dimba tayari kwa mechi lkn nilimzuia kwakuwa mwili wake ulikuwa umelegea sana aliishia kushika ghala langu la silaha na kulipapaSA papasa

nilimwangalia mama mdogo ambaye alikuwa amenyeshewa mvua na kulowana akiwa anahema ovyo na kutetemeka hali ile mm ndiyo nilikuwa nina hamu zaid hasa baada ya jana kuonyeshwa na dada VERO ,Aliishiwa na nguvu khanga ilimdondoka alikuwa akihema na kuniita kwa sauti iliyojaa mahaba”AH…….aaaaa aaaaaaaa……o ooooooo DAVIE alikuwa akibwabwaja maneno bila kujijua

DAVIE unatumia vigra aliniambia huku akipapasa kifaa changu kana kwamba alikuwa anakikagua .kilikuwa kinatisha kwa kilo zake japokuwa nilikuwa na umri mdogo ila mungu alikuwa amenijaria wakati nimeinama chini ulimi ukiwa kwenye utamu wa mama mdogo mara kidogo tulishutushwana sauti kubwa VANESA VANESA fungua mlango

mlango uliendelea kugongwa huku mgongaji akiita jina la rafiki yake mama VANESA vanesa huku ndan mm na rafiki yake mama tulikuwa tunatetemeka hamu ya kufanya tena ule uchafu ilikuwa imeisha ikabidi vanesa aniviche kwenye kabati na kwenda kufungua mlango . ile kufungua uso kwa uso akakutanana sura ya muuza samaki vanesa akasonya kwa dharau na kufunga mlango na kurudi ndani na kuja kunitoa kabatini na kutaka tuendelea na mchezo kwa kuwa nilikuwa hofu nikagoma kuendelea na mchezo vanesa alinibembeleza bila hata aibu ” dear davie nipe hata kidogo kwan mwenzi mizuka imeshanipanda “

nikamjibu huku nikiwa na aibu vanesa usijari tutaendelea keshi utapokuja shule kuskiliza kesi yangu acha mie niwai nyumban maana hii ni mida ya baba kurudi . akunijibu kitu aliingia kweny pochi yake na kutoa noti ya sh 1000 na kisha kunipiga busu ambalo lilipagawisha akili yangu

nilirudi nyumbani mida ya saa 11 kamili na kumkuta msichana wa kazi vero Akimwagilia maua aliponiona tu alinikimbilia na kunikombatia huku akinipa mabusu mfululizowaoooh kipenzi changu umerudi pole sana na masomo na kulikon mbona unanukia pyafumu nzuri umetoka wapi aliniuliza maswali mfululizo nikakumbuka kumbe bado na nunukia pyafumu ya mama mdogo vero haraka haraka nikamsukumana kukimbia na kwenda kuoga ili kuondoa harufu ile maana kama baba angejua ungekuwa msara

baada ya k umaliza kuoga moja kwa moja nikaemda chumbani mwangu kulala nilishituka mida ya saa 8 usiku baada ya kuisi mikono ikinipapasa mwilini mwngu kumbe alikuwa mfanyakazi wa kazi kwa kuwa nmi nilikuwa na hamu sana baada ya kukatishwa mchana vanesa nilimpokea kwa mikono miwili na kuanza kumpa mate na huku mikono ikipapsa sehemu za mwili wake vero alipiga moyowe huku akiita oooooooh ooooosssh davie davie taratibu japokwa nilikuwa mdogo lkn nilikuwa nimeshabobea kwenye suala la mapenzi nilipitisha ulimi kweny masikio yke huku mikono ikibinya makalioo yake nikapitisha ulimi mpaka chumvin hapo vero alipiga mayowe huku akitetemeka na kujiangusha kitandan nami sikumwacha niliendelea kunyonya huku mkono mmoja ukichezea chuchu zake nzuri aaaash aaaaaaaaaaah sauti zilimtoka na kumwaga wanzugu weupe .davie ingiza banaunaniumiza mwenzio alisema huku akihemeapuan nami bila ijizi nikapitisha askari wangu kwenye shimo la mdaku vero alipiga mayowe nami sukumwachi nilipiga goli kama 3 na kulala chali

kuja kushitruka kumeshaqkucha nilienda kuoga na kuijanda kwenda shule kufika shulemama mdogo vanesa alikuja na kumaliza na yule ticha na kisha kuniamba nikitoka shule nipitie kwake niende akanipe zawadi .baada ya vpnd kuisha kama kawaida niliitika wito nakupitia kwa mama ile kufika na kugonga hodimara mbili akaja kufungua mama dogo vanesa karibu mwanangu ile kuingia ndani USO KWA USO NA MACHO YA BABA …….

Sehemu Ya 2

Baada ya kuingia ndani uso kwa uso nilikutana na baba ,shikamoo baba akunijibu bali aliniangalia usoni kwa muda mrefu kisha akaniuliza umefuta nn huku muda huu kabla hata sijajibu

” si amekuja kunisalimia mama yake alijibu vanesa huku akiniangalia kwa jicho la huba

sawa lkn muda huu karibia unaingia na inabidi awepo nyumbani alisema baba huku akiniangalia kwa jicho la hasira

“mwache mtoto bana adeke kwa mama yake vanesa aliendelea kunitetea

baada ya maongezi ya muda mrefu kati ya baba na vanesa kumbe baba alikuwa amekujakumuaga mama mdogo vanesa ya kwamba alikuwa ameamishiwa kikazi mkoan MOROGORO katika ofisi ya idara ya maji na kesho kutwa jumamosi yy na mm makazi yetuyangekuwa morogoro . kwa kuwa mama mdogo alikuwa na mpango mchafu na mm alinitetea basi mwache DAVIE wangu alale hapa na kesho asubuhi nimpeleke shopping kwa ajili ya hiyo safari ,baba akamkubalia

ile kuondoka tu kwa baba tulibaki mm na mama mdogo ndani akanivutia chumbani mwake na kunivua nguo zote na kunipeleka bafuni kwa ajili ya kuoga ile kufika bafuni tu mmoja kwa moja mama mdogo alifika na kumshika rungu langu na kunzaq kulibinya binya nilihisi raha za ajabu ,aliendelea kumpapasa huku mikono yake ikiitalii maungoni mwangu kwa kuwa nilikuwa na hali ya aibu sikuweza kumwonyehsa ushirikiano

DAVIE DAVIE una nn leo kipenzi changu mbona unipi ushirikiano alisema mama mdogo huku akiendelea kunipapsa .mzuka ukanipanda ghafla nami sikumchelewesha nilimshika kiuno na kumsogeza ukutan na kuanza kupitisha ulimi mwangu masikiono mwake aaaaaaaaaaaaash oooooooooosh uiiiiiiiiiiiiii ­iiiiiiii alitoa miguno ya ajabu

nami nikazidisha mautundu nikamsogeza mpaka kwenye jokofu la kuogea na kunza kubinya binya makalio yake makubwa huku ulimi ukinyonya chuchu zake na kushuka taratibu mpaka kitovuni mwake na kukilambamuda huo wote vanesa alikuwa hoi huku jicho likiwa limeregea kama anataka kufa nami nilishuka mpaka karbia na shimoni kabisa lkn nikgairi na kuanza kunyonya unyayo wake wa miguuni alilalamika kwa furaha

please davie ingiza mwe….nz,,,io ha,,,,,li mbaya alikuwa ana mungunya maneno bila kueleweka nami bila ajizi nilmminya ukutan syle ya mbuzi kagoma na kuanza kumpiga nao alilia kama mtoto mdogo lkn sikupunguza kasi naye alizidi mauno baaba ya dk 10 nilimwaga goli

aaaaaaaaaaaaaaa aaaah aaaaaaaaaaaaaaa ­aaash nilalamika kwa rha niliyopata .pole mpenzi wangu alisema mama mdogo huku akinibusu shavuni .nilitaka tuendelee tena ila mama mdogo alitikataza na kisha kuanza kuniogesha

tulipoingia chumbani vanesa alianza utundu wake kwa kuanza kunyonya mzee wangu nami nikaanzisha mashambulizi na kuanza mchezo kwa raundi ya pili tulifanya mpaka saa nane usiku na kulala kuja kushituka kumeshakucha

nilienda kuoga na vanesa kuniandalia chai na kisha kwena mjini kwa shopping njian vanesa alisikitika sana kwa kuondoka kwangu

siku ya jumamosi nilkuwa ndani ya basi kwa ajili ya safari ya kwenda morogoro nilikuwa ndani ya basi la ABOOD vanesa alipunga mkono huku machozi ya kimlenga lenga . mm,baba ,pamoja na mfanyakazi wa ndani vaero ambaye tulisafri naye kwa kuwa baba alikuwakama ndugu yetu maana tangu afe mama yy ndiye alikuwa ananilea

tuliwasiri moro mida ya saa 6 mchana na kuchukua taksi kwa ajili ya kwenda kwenye makazi mapya .tulifikia maeneo ya modeko

………………………

Baada ya kufika makazi mapya maeneo ya MODEKO mjini morogoro ilikuwa siku ya jumamosi ,skujua kama nitaendelea na shule ipi maana mzee akunigusia kuhusu suala la shule .siku ya jumapili niliamua kutembea tembea ili kuja mazingira nakatiza mtaa wa nikaenda mpaka uwanjan nikakuta kuna mechi kati ya ABC VS KIHONDA

uwanjani watu walikuwa kibao lkn macho yote yalikuwa kwangu hadi mm mwenyewe nikjishangaa nikatafuta sehemu na kwenda kukaa pekee yangu wakati mechi ikindelea huku mechi nikashituka mkono laini ukinishika begani mwangu ile kugeuka nikakutana na mtoto mzuri mwenye macho ya goroli na kifua chenye kuvutia moyo ulilia paaaaaaaaa sikutegemea tukio hilo

“mambo alinisalimia huku akitoa tabasamu nzuri

safi tu mzima weye ……….. nilimjbu huku nami nikitabasamu

mm mzima but umependeza sana ndio maana umeona uwanja watu wote wakikuangalia

nilitabasamu nnkumjibu xante wangu

naitwa IRINE nakaaa maeneo ya pale huku akionyeshea upande wa pili wa uwanja

,,,,,,,,nami nakaaa maeneo yale yale nilmjibu huku nikimtazama usoni na kukutana kimwanya cha kupendeza

,,,,,mbona sijawai kukuona mgeni maeneo haya

yaah nimekuja jana toka dar

,,,,,,,ok karibu sana na mm ndio mwenyeji wako but unaitwa nan

,,,,,oooooooooo h mm nilijifanya kama sijasikia vile

yaah ww

naitwa davie

tulipiga stori mpaka mpira ulipoisha mida ya saa 12 na nusu na kumamua kuondoka njian alinishika mkono kama tunajuana vile kwa muda mrefu tulipofika maeneo ya nyumban yy alienda kwao na mm kuingia ndani alikuwa mtoto wa kishua maana baba yake alikuwa anamiliki kampuni ya pump za maji

ile kuingia ndani tu uoso kwa uso nikamkuta dada wa kazi vero akiangalia mkanda wa ngono huku akiwa uchi wa nyama akashitukalkn baada ya kujua nn mm akatabasamu karibu davie kipenzi changu

kwa kuwa nilikuwa nimechoka sana baada yakufanya mapenzi na yy pamoja vanesa siku kama tatu zilizopita tena kwa mfululizo nikampotezea

alinivuta shati na kunisogezakifua ni mwake na kunza kunipa mate nami nikampa ushirikiano maana ile picha ilinipa mzuka.niliendelea kumpapasa huku nikichezea kinembe chake veroalitoa miguno huku akijichezea nywele zake

nilitembeza ulimi wangu sehemu zote za mwili wake na kusababisha awe hoi kwa uchovu kabla sijam,wingiza taratibu askari wangu mawindon

aaaaaaaaash oooooooooooh na…u..mi..a , taratibu …….r..a..h. .a ailtamka maneno bila kujielewa nilipiga kimoja cha mkwenzi

xante mpenzi nitakupenda milele …alitamka maneno hayo bila kujua mm ni mdogo kwakekiumri wakati huo nilikuwa na miaka 16 tu

siku ya jumatatu asubuhi na mapema mzee akiniamsha na kunipeleka kuanza shule mpya.ilikuwa shule ya msingi SOLOMONI iliyoko mazimbu ndani ikiwa imepakana na cuo cha SOKOINE UNIVERSTY campus ya mazimbu ndani njian nilipishana na watoto wazuri wa chuo

nilikabidhiwa kwa mwalimu wa darasa na kuanza masomo siku ya kwanza sikuwa na marafiki kwa kuwa nilikuwa mgeni na kuamua kwenda kukaa nyuma pekee yangu.lilikuwa darasda la saba A ticha wa kingerezaaliingia na kunza kufundisha

ww new comer ebu njoo ukae mbele alinita nami nikabeba madaftari yangu na kusongea mbele kabisa na kukutana na sura ya mtoto mrembo

JUDITH KINABO mwalimu alimwita yule mwanafunzi wa kike’ EBU MCHANGAMSHE HUYO mgen maana kazuba kama atoka shamba vile

darasa nzima lilicheka nilijisemea kimoyo moyo mwalimu anamkabidhi bucha fisi.baadaya ya kufundisha mwalimu na kuondoka nikarudi tena nyuma na kulalalia dawati

nikashitushwa na sauti lain ww new comer ebu amka kumwangalia kumbe alikuwa JUDITH KINABO mtoto wa PROFESOR KINABO ALIYEKUWA anafundisha pale SUA

NIFIKICHA uso na kumwangalia vizuri alikuwa mtoto wa kichaga mwenye urefu wa wa stani,nywele ndefu huku akiwa na kiuno cha dondora na mapaja meupe yalionekana kutokana na kuvaa sketi fupi

tulitoka nje huku akiwa kanishika mkono wenzake walikuwa wakimtolea macho tukenda mpaka cafteria na kuniagiza chips yai na kutoa pesa yake mfukoni na kunilipia

asante sana ………nilimw ambia huku nikiangalia chini

usijari kwani ni vitu vya kawaida ainijibu kwa kujiamini

mara kidogo kengere ya darasani iligongwa wakati nanyanyuka ili niwai darasan alinivuta mkono na kunirudisha chini

unawai wapi ebu nikiss,,,,,,,,, ,,,,,,, aliongea huku akiangali chin

nilinynya barafu na kuuweka mdomo ubaridana kumpiga kiss la nguvu shingon a alilitetemeka kwa hisia ya ubaridi

…………………………

Nlimpiga kiss la nguvu shingoni JUDITH alilisisimka huku macho yake yakiwa yamelegea na kuzivuta pumzi na kuzishusha kwa nguvu

Tukaenda darasani kwan kengele ilishalia muda wote darasani JUDITH alikuwa atulii mara azivute nywele zangu ,mara anitekenye darsa nzima lilishangaa kwa njinsi JUDITH alivyonichangam kia kwa muda mfupi alingaliilikuwa ni siku ya kwanza baada ya kuamia toka DAR

MUDA WA kuondoka ulipofika nilijisogeza hadisehemu zinapoegeshwa baiskeli za wanafunzi nilichukua baiskeli yangu na safari ya kurudi nyumbani ilianza karibia ya asilimia 90 ya shule ,wanafunzi wote tulikuwa na baiskeli kwa kuwa ni usafiri mkubwa wa wanafunzi

nikiwa njiani maeneo ya darajani linalotenganish a mazimbu na ndani na DARK CITY JUDITH A ALIPITA AKIWA NDANI YA GARI AINA YA mark 2 ma kunipungia mkono huku akinicheka nami nikatabasamu na kujisemea kimoyomoyo “acha atambe mtoto wa kishua

wakati na karibia na nyumbani nilimuona IRINE A YULE MTOTO mrembo tuliyekutana siku ya jana uwanjani akishuka kwenye school bus la ST MARY naye alikuwa darasa la saba ktk shule hiyo na kwa kuwa wazazi wake walikuwa na uwezo wa kipesa

“DAVIE DAVIE aliniita irine

nilisimamisha baiskeli na kugeuka nyuma

“pole kwa uchovu wa kuendesha baiskeli aliongea huku akinionyesha kimwanya chake

“asante sana nilimjibu huku nami nikitabasamu

‘baasaye tunaweza kuonana ? aliniuliza

saa ngapi nami nilimuuliza

“saa 12 jioni alinijibu

“poa tunaweza onana

ok kwa heri aliniaga huku akinipiga mgongoni na kuingia ndani mwao

niliendesha baiskeli yangu hadi nyumbani na kuingia ndani na kumkuta dada wa kazi VEROakiwa anamalizia kupika . alinipokea kwa mikono miwili huku akinipiga mabusu alinshanigeuza mumewe bila ya kujali siku baba akigundua itakuwaje

nilikula chakula cha mchana huku mawazo yangu yakiwa yote kwa kimwana mtoto IRINEnilikuwa naona kama mida haiendi vile

ilipotimia saa 12 za jioni nilijisogeza hadi nje ya nyumba yetu na kumsubiri vero

mara kidogo alitokea huku akiwa amevaa kimini na huku mapaja yake meupe yote yalikuwa yakionekana kwa mngao

” twende zetu aliniambia bila hata bya salamu

nami bila hofu nikafuata nyuma

tulienda hadi maeneo ya BAR moja itwayo FK iliyopakana na sule ya msingi MAZIMBU

aliagiza kinywaji IRINE na kuanza maongezi

” DAVIE una mpenzi aliniuliza huku aking”ata kucha zake

” sina ,,,,,,,,,, nilimjibu kwa mkato

” ushaai kusex

sijawai nilimjibu kwa kumwongopea maana sikupenda mtu kujua kama niliwai kusex na dada wa kazi VERO PAMOJA NA RAFIKI YAKE MAMA vanesa AMBAYE YUKO DAR

SawA basi vizuri kwa kifupi mm ninakupenda sana naitaji uwe mpenzi wangu aliongea bila hata ya hofu na huku akinikazia macho

nilimshangaa sana kwa jinsi alivyoongea kwa ukuka mavu

nami kwa kuwa niliona kama bahat vile nikamkubalia haraka kwa kuwa sijawai kuonja penzi la msichana mwenye umri sawa na mm

alifurai sana na kunipa mabusu mfululizo baadaya ya maongezi marefu tukamua kurudinyumbani huku tukiwa tumeshikana mikono

tulipofika maeneo ya kwao IRINE aliniambia nimsindikize mpaka ndani mwao ile kuingia ndani nilikutana uso kwa uso na macho ya mtoto mrembo kumbe alikuwa ni dada yake IRINE aitwaye STELLA naye alinichangamkia ­kwa furaha huku akionyesha jicho la huba kwangu

davie my sister anaitwa stella ,irine alinitambulisha ­

“stella rafiki yangu anaitwa david

asante kwa kufahamu tulijikuta wote kwa pamoja tukitamka maneno hayo mm na stella

stella alinipa mkono huku akinifinya kwenye sehemu ya ndani ya mkono wangu

IRINE alitutenganisha mikono na kumwambia STELLA shemeji yako huyu usimzoee ovyo

kwa kuwa wazazi wao walikuwa wamesafiri kwenda TANGA ,irine aliniingiza hadi chumbani mwao

kufika chumbani alinisukuma kitandani kuanza kunipa mate huku mikono yake ikichezee mtalimbo wangu . irine alikuwa mtoto wa kitanga na alikuwa mtundu sana kwenye mambo yakitandani

aliendelea kunyonya koni yangu huku mikonoyake ikatalii mwilini mwangu , nilitulia sana nikamwacha atawale mchezo kwa kuwa nilijua hawez kunikimbiza sana aliendelea kupitisha ulimi masikioni mwangu huku mikono yake ikiwa kwenye koni

baada ya dk 5 nilimwona anaanza kunikimbisa nami nikaona bora nianzishe mashamulizi nilimsukuma kitandan na kuanzakuchezea kifua chake huku mikono ikibinyabinya makalio yake manene alhema kwa nguvu huku akitoa milio ya kulalamika

ossssssssssssh aiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiih davie davie taratibu , mara kidogo tukasutushwa na kishindo cha mti kuanguka kumbe alikuwa STELLA ambaye alikuwa akipiga chabo dirishani

………………………………

Tulishitushwa na kishdo toka upande wa dirishani ilibidi niache kumnyonya irine na kwenda kuchungulia kuna nn kumbe alikuwani stella dada yake na irine ambaye alikuwa anapiga chabo huku akiwa anajichezea chuchu zake ili naye kujipa raha

irine alipoona kumbe alikuwa ni stella alinivuta kitandani huku akisema “baby achana naye njoo uendelee kunipa raha , ukiangalia ilikuwa mida ya saa 1 za usiku naa hali ya mji wa morogoro ilikuwa na klibaridi sana ktk kpnd hicho nikamvuta na kuanza kumvua blauzi taratibu huku mdomo wangu na wake tukibadilishana mate

irine alikuwa na chuchu nzuri zenye kumvutiakila mwanaume huku nyuma akiwa amefungashi na tako nzuri japokuwa alikuwadarasa la saba lkn alikuwa hatari kitandani.niliendelea kutalii mwilini mwake huku huku nikizichezea nywele zake nzuri

nilishuka hadi miguuni na kuanza kuzilamba nyayo zake huku mkono ukizibinya chuchu zake aiiiiiiiiiiiiii iii oooooosh osssssssssssssh ­davie t..a.ra..tibu alilamika irine

nami sikumpa nafasi nilipandisha ulimi wangu kuelekea juu kwenye mapaja huku nikiendelea kuzichezea nywele zake niliendelea kulamba na nilipofika maeneo ya karibu na shimo la utamu nililuka na kusogea hadi kitovun wakati huo wote irine alikuwa amelegea kama anataka kufa

nilikichezea kitovu chake kizuri na kuanza kuzinyonya chuchu zake alilamika irne kwa kelele za nguvu davie in…giza ……..ba..na .. mwenzi n…a.umi,..a

sikutaka kuingiza mapepa nilitaka nimpe rahaili asinisahau nikashuka hadi ile sehemu yenyewe nipitisha ulimi wangu alishituka kwaraha na kutoa mguno wa ajabu ooooooooooosh davie niliendelea kuchezea eneo lile

baada ya kumchezea kwa nusu saa nikamua kuingiza mama nakufa,,,,,,,,, alilia irine kumbe ndio ilikuwa mara yake kufanya na alikuwa bikira . ikabidi nichomoe kidogo damu nyingi ziliruka kutoka shimoni mwake

dave unanuimiza ingiza taratibu aliendelea kulalamika kwa kuwa nilijariwa kuwa na mzee mkubwa ilibidi niingize kichwa tu ili mtoto wa watu asiumie sana

alinilaza chali japokuwa damu zilikuwa zinamtoka lkn alionyesha utundu wake wa kumkatikia mzee nilipata raha za ajabu oooooooh uuuuuuuuuuuush nililimika kiume.irine aliendelea kukatika kwa dk 5 mm bila kupiga goli alichoka sana na kuamua kuacha kunikatikia

dave mm nimechoka alisema irine kwa sauti ya upole

sasa utaniachaje kwenye hali hii nilimwambiairin

hakunijibu bali akichukua kanga yake na kuanza kumfuta mzee wangu na kisha kumuingiza mdomoni na kuanza kumnyonya alifanya hivyo kwa dk 10 hapo nikampiga baola nguvu ambalo lilimlowesha uso mzima na kufanya asione vizuri

Sehemu Ya 3

nilimfuta usoni kwa kanga yake wakati nikiendelea na kumfuta niangalia dirishan nikamuona stella akiwa bado yupo pale huku mikono yake akijiminya chuchu zake na aliponiona mm alitoka mbio

nilpomaliza kumfuta nilicheki saa yangu na kukuta ilikuwa saa 2 kamili nilikuwa nimechelewa nyumbani na nikaogopa sana nitaenda kumueleza nn baba

nilimuaga stella alinisindikiza huku alikichechemea aliniacha gheti kwao na kunipiga busu la nguvu na kurudi ndan kupumzika

ile na karibia nyumban nataka kufungua ghetinikasikia sauti inaniita davie davie kumbe alikuwa stella dada yake na irine

nimeona mambo yote na mm kesho nataka bora hivyo nitamwambia baba .. aliongea stella huku akinikazia macho

nilishituka na nikashindwa hata kumjibu

” si unashindwa kunijibu shika hii na kesho nitafute ole wako usitafute nitamwambia baba alinipa karatasi ya namba ya cmu

niliipokea na kuingia ndani .ile kufika ndan nikamkuta dada wa kazi vero pekee yaka kwan baba alikuwa bado hajarud

umetoka wapi usiku huu aliniuliza dada vero

sikumjibu alinivuta na kuinibana ukutana

eeeeeeeeeeh mbona unanukia mafuta ya bluelady ,umetoka kwa mwanamke ww aliniuliza dada vero

……………..

baada ya kutoka kwa kina IRINE nikiwa nimeitoa bikira yake ile

nakaribia nyumbani uso kwa uso nikakutana na STELLA dada yake

NA IRINE ambaye alikuwa anatuchungulia dirishani na kujua kila kitu

tulichofanya na irine

davie davie aliniita STELLA

“NAAM ” nilitika kwa unyonge na na sauti ya uchovu

nimeona kila kitu ulichofanya na IRINE na baba na mama wakirudi

nawaeleza alizungumza stella

xorry STELLA usijaribu kuwaambia kwan ni hatari kwangu

” ukitaka nisiwambie shika hii na kesho unitafute alinkabidhi karatasi

ya namba yake ya xcmu na kuondoka

niliganda getini kwa dakika kama tano nikiwa natafakari maneno ya

stella nilihofu kama angemweleza baba yake hata kwa baba

yangefika na ningepigwa sana kwa kuwa nilikuwa darasa la saba na

baba alinikataza kujihusisha na mapenzi

niliingia ndani kwa unyonge na uchovu sana kwa nilifululiza siku

kama mbili kufanya mapenzi na dada vero pamoja na irine

” eeh umetoka wapi usiku huu dada wa kazi vero aliniuliza

“ww kama nani uniulize hivyo nilimjibu kwa jeuri

“mm kama msimamizi wako na mlezi wako kwan baba yako

kanikabidhi ni kulee aliongea dada vero

sikumjibu nilikaa kimya maana niliogopa atamweleza baba

alinisogera na kunibana ukutani na kuanza kunikagua

” mbona unanukia blue lady umetoka kwa mwanamke ww

akashuka chini mpaka kwa mzee wangu na kuanza kumkagua na

kumkuta amelowa kwa ute alitoa mkono wake chini na kuunusa

” hivi davie mm sikulizishi na nn kila kitu na kupa na mm ndio

mwalimu wako wa mapenzi ………. aliongea dada vero kwa hasira

sikumjibu kwa kuwa ni9lishikwa na aibu tokana na maneno yale

toka kwa mtu aliyenizidi umri wa miaka 9 kwan yy alikuwa na miaka

24 na mm 15

nillingia ndani na kulala asubuhi na mapema niliwai na kuamka na

kuwai shule kwan tulikuwa darasa la saba na tulitakiwa kuwai mida

ya saa 12;30 niliondoka bila hata kunywa chai wala kumuaga dada

vero

nilipofika shule na kuegesha baiskeli yangu uso kwa uso nilikutanisha

macho na JUDITH mtoto wa PROFESA KINABO anayefundisha SUA

akishuka kwenye gari lao nilijifanya kama sijamuona vile kwan penzi

la irine lilinipagawisha

nikaingia darasani na yy akaingia na kuja kukaa sehemu niliyokaa

akaka pembeni yangu na bila kuzungumza kitu .nami nilikaa kimya

bila kumwongelesha mwalimu alikuja kufundisha na kutoa quiz ya

kufanya wawili wawili na ilitakiwa kukusanya muda wa kuondoka

kutokana kuwa karibu na juduth mwalimu alituchagua kuwa kundi

moja . kila mwanafunzi alitoka njee na kwenda kufanya quiz hiyo .

judith alinishika mkono na kuniongoza bila kuniongelesha kwa kuwa

mm nilikuwa mgeni ktk shule sikumpinga

alinipeleka mpaka sehemu iliyokuwa na makaburi ya makumbusho

ya wadai uhuru wa SOUTH AFRICA ambapo MWALIMU NYERERE

aliwapa maeneo hayo kwa ajili ya kufanya mapinduzi nchini mwao

akachagua kaburi moja liloandikwa SOLOMONI MARANGU na kukaa

juu yake

” kaa hapa kwenyekaburi la somo wa shule yetu alitamka kwa

lafudhi ya kichaga judith

“ooh kumbe jina la shule yetu limetokana na huyu

jamaa …nilimuuliza judith

“yaaah ……… alinijiubu

tukaanza kuyafanya yale maswali wakati nikiwa nayafanya muda

wote judith alikuwa akiniangalia usoni huku aking”ata kucha zake bila

kusikiliza ninachofanya

nilipomwangalia tuligongesha macho yetu alinirukia mdomoni na

kuanza kuninyonya mate nilimsukuma

‘ davi davie nataka penzi lako leo hapa bora hivyo napiga kelele

aliongea judith akileta mdomo wake kinywani mwangu

nami niliona kama mikosi nikaupokea mdomo wake tukawa

tunabadilishana mate .judith aklivua shati lake la shule akabaki kifua

wazi kizuri chenye ziwa saa sita nami baada ya kuona kifua nilizirukia

chuchu zaqke na kuanza kuzinyonya

aaaaaaaaaaaaaassssh ooooooooooooooo

ooooosh uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

aligugumia kwa raha

niliendelea kunyonya huku nikimvua sketi yake ya shule kwa kuwa

judith hakuwa mtaalamu sana kwenye mapenzi na ndio maana

nilimpelekesha haraka haraka kwan watoto wengi wa klike wa

kichaga hawafundwi kama makabila mengine na ndio maana judith

hakuwa fundi sana

nilishuka hadi eneo la utamu na kuanza kulinyonya kwa utalamu

wangu wote huku nikiingiza ulimi kwa ndani

oosh ooosh oosh oosh judith alilamika kwa sauti kubwa . ndipo

nilpoamua kuingiza kifa changu shimoni mwake nilijitahidi kupitisha

lkn kiligoma tokana na judith kuwa bado bikira

nilazimisha kuingiza na judith alitoa kelele davi davie unaniumiza

wakati nikiendelea nilishituka kusikia miguu ya mtu ikija eneo la

kaburi tuliokuwa tunafanya mapenzi mm na judith

JE ni nan huyo anayekuja ,na vp kuhusu STELLA dada yake na IRINE

……………..

Tukiwa juu ya kaburi mm judith tukitaka kuvunja amri ya sita mara tukasikia miguu ya mtu ikija upande tuliopo , tukakimbia na kujificha kichakani kumbe alikuwa mlinzi wa makaburi ambaye alikuwa akionyesha watu waliokuja kuona makumbusho hayo ya wanaharakati wa south africa . tulijificha eneo hilo kwa muda wa nusu saa huku judithakiwa uchi wa nyama ,waliendelea kuzuru makaburin humo huku mlinzi akiwaonyesha maeneo muhimu yote

baada ya dakika 45 waliondoka ndipo mm najudith tukatoka vichakani na huku judith akinilazimisha kuendelea na mchezo ule nilimkatalia kwa kuhofia kufumaniwa tena

davie …………… alinita judith

“naam ………….. nilimwitikia

” kwann hutaki kunipiauh haki yangu ,,,,,,,,,, alisema judith huku akinisogerea na kunikumbatia

nami nilimkubatia huku nikimfariji ” usijari judith tutaendelea kesho maana eneo hili si nzuri tunaweza kufumaniwa ……….. nilimwambia judith huku nikimpiga kisi la nguvu mdomoni

” ok nimekuelewa ila kesho nataka unipe hakiyangu ,,,,,,,,,,, aliongea judith huku akivaa sketi yake ya shule

tulioondoka na kurudi shuleni huku tukiwa tumefanya swali moja tu kati ya maswali matano ktk quiz ile . ile kufika shule uso kwa uso tukakutana na MARRY monatess wa darasa

” ww mtu na mchumba wake ebu leteni kazi yenu ……….. aliongea marry huku akinipora karatasi niliyoshika mkononi na kuondoka zake

“davie …………… alinita judith baada ya kuondoka kwa mary

” yes j ……….nilim witikia

” kwann umempa kazi wakati hatujamaliza maswali …………… .. aliniuliza judith

” sasa mm ningefanyaje ………. nilimjibu judith

” shauri yako aliniambaia judth na kwenda kupanda gari la kwao kwan muda wa kuondoka ulikkuwa umefika

nilingoja wanafunzi wote wamalizike pale shule ya msingi SOLOMONI oliyopo morogoro na mm nikaenda sehemu ya maegesho ya baiskeli za wanafunzi na safari ya kurudi nyumban ikaanza

nilifika nyumbani mida ya saa 8 ;30 na kufungua gheti na kuingia ndani ile kuingia ndani uso kwa uso nikakutana na dada wa kazi vero akiwa anatoka kuoga huku akiwa na kanga moja

waooooooooooooo o …………… . aliongea kwa sauti kubwa huku kija kunikumbatia kwa nguvu

tulianguka wot hadi kwenye kochi mm nikiwa chini na yy juu ,vero alianza utundu wake kwa kuanza kunipapasa mwilini kwa kuwa nilikuwa na hamu ambayo nilikatishwa na judith ikbidi nami nijibu mashambulizi kwa kumpapasa mwilin mwake huku vidole vyangu vikibinya chuchu zake nzuri

aaaaaaaaaaash ooooooooooooooo oooooosh iiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiii iiiiiish davie t..ara…….ti

.bu vero ilitoa miguno huku akilalamika

niliendelea na utundu wangu na kushuka mpaka chumvin na kuanza kulamba asali hapo vero alitoa makelele huku akinita jina langu

davie davieeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeee eeeeee taratibuuuuuuuu uuuuuuuuuuuuuuu ­uuuuuuuuuuu

alinivua kaptura yangu na kuanza kumyonya mzeeeeeeeeeee wangu kwa ufundi na ustadi na hapo ndipo nilipomlowesha usoni

ooooooooooooooo osh davie mbona wanichafua aliongea vero huku akitoa kanga yake na kumfuta mzee huku akimlamba kwa ustadi na utundu

baada ya dk 10 vero aliivua chupi yake na kuanza kumnyemkia mzee nilipata na raha za ajabu kwan vero alikatika huku akitoa kelele za mahaba

uwiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiii aaaaaaaaaaaaaaa shi dave dave comon raha . tulicheza sebene kwa lisaa limoja kabla

nilimaliza na kwenda kuoga , hapo ndipo nikakumbuka kwa stella dada yake na irine alisema nimtafute bora hivyo angesema kwa baba yake jinsi aliyotuona tukivunja amri ya sita mm n a irine

ilibidi nioge upesi na kutoka njee ili nimwangalie stella kama atapita , ilikuwa kama bahati nilmwona stella ikitoka dkukani

” stella stella nilimwita kwa nguvu

stella ilegeuka ” wao davie njoo huku akinionyesha ishar ya kumfuta ndani mwao

niliingia ndani mwao nikakuta siku hiyo yupo pekee yake kwan irine alikuwa bado hajrudi shule na wazazi wao walikuwa wamesafiri

stella yy alikuwa yupo kidato cha pili ktk shuleya sekondariujjuuujiuju kigurunyembe

davie na shukuru kwa kuitika wito aliongea stella baada ya kuingia sebureni mwao

aliindelea huku akinisogera karibu akiwa amevaa sketi fupi na juu akiwa amevaa kibrauzi kikiwa kimezichora chuchu zake

alinisogera mpaka sikioni mwangu ” davie na mm nataka unipe kama ulivyompa irine aliongea stella huku akiingiza mkono wake laini kwenye suruali yangu na kuanza kumchezea mzee …………… …

ngo ngo ngo ngo ngoo ngoo stela stella fungua mlango tulishitushwa na hodi roho ililia paaaaaaaaaaaa

………………

Mlango uliendelea kusikika ukigongwa huku mgongaji akiita Stella stella fungua mlango.ilibidi Stella atoe mkono upec chini ya suali yangu na kwenda kufungua mlango .kumbe alikuwa Irine akiwa anarudi toka shule

“vuunyuu alisonya stella kumbe ww “
“sasa ww ulizan nan “aliuliza irine

stella hakumjibu kitu alirudi ndan na kunipita pale kwenye kochi kama hanijui

“waooo sweet “aliongea irine huku akinikimbilia na kunikumbatia na kunitia mabusu

nami nilimkumbatia huku macho yangu yakigongana na Stella aliyekuwa amenuna ile mbaya

tuliongea na irine story za shule mwao huku akiwa ananilisha chakula wakati huo muda wote Stella yy alikuwa amenuna

Ilinibidi niage nakuondoka

“ok dr msalimie baba ila jua jumamos nilikuwa nakuomba uje nyumban ….alisema Irine

“sawa ….nilimjibu na kutoka njee

ile kufika ghetin uso kwa uso nikakutana na stella alinivuta shati na kunibana ghetin

“sikia davie kesho nataka na uje mapema bora hvyo nampa habar baba …aliongea stella huku akinibusu mdomon

“sawa nilimjibu na kutoka mikonon mwake

nilitoka nje na kuondoka kwa ilikuwa mida yasaa 10 ilibidi niende uwanjan kuangalia mpira

japokuwa nilikuwa na kipaji cha kucheza mpira na kuzichezea timu za Dar kama Sigara kids na Tesa lkn huku Morogoro si kuonyeshakipaji changu kwa kujiunga na timu yoyote

ilipofika mida ya saa 12 nirudi nyumban na kumkuta dada vero akiwa jikon anapika hakunichangamki a kwa kuwa baba siku hyo alikuwepo

nilimsalimia baba na kuingia chumban mwangu nilikaa chumban na kutoka seburenmuda wa saa 3 :45 kwa ajili kuchek mech ya robo kati ya MAN UTD NA MADRID

Sehemu Ya 4

niliangalia mech lkn niliudhunika kvokana na kupokea kipigo cha 3 kwa 1 kutoka kwa madrid ilikuwa mwaka 2 003

nilienda kulala ,kesho asubuh na mapema nilianka kuwai shule hali ya hewa ya mji wa morogoro ilikuwa baridi sana .nilifika shule vipind vikaanza na siku hiyo judith alikuwa amechelewa

Mwalimu wa hisabat aliingia nakuanza kukagua kazi yake

“david na judith ndio wa kina nan

“mm hapa niliitika mara kidogo na judith naye akaingia

nifuaten ,Tulimfuata hadi ofis mwake.tulipofika ofisi alimrudisha Judith daras na kubaki na mm

“haya na ww nifute huku

nilimfuata mpaka nyumban mwake maana alikuwa anakaa kwenye nyumba za shule.alikuwa msichana ambaye hajaolewa n alikuwa mwaka wake wa kwanza k tk kaz

tulipofika aliingia chumban mwake na kutokaakiwa amejifunga kanga moja

“eeeh nieleze kwann mmefanya swal moja….aliniuliza mwalimu jack

kwa kuwa nilikuwa na hofu nilishndwa kumjibu

mwalimu alinyanyuka na kwenda kuwasha tv.mara kanga ikamwanguka na kubaki kama alivyozaliwa ….

…..

baada ya mwalimu jack kutuita ofisi mwake mm na judith alimrudisha judith darasani na kuniambia mm nimfuate , tulienda mpaka kwake na aliingia chumbani na kutoka na kanga moja

alikuja mpaka kwenye sofa na kuniuliza”kwann mmefanya swali moja tu kati ya matano ……….

nilishindwa kumjibu kwa kuwa nilikuwa na hofu juu ya mitego ya mwalimu .kuona vile mwalimu jack alisimama na kwenda kuwashatv

ile kuinama tu mara kanga ikamwanguka na kubaki kama alivyozaliwa na ndani hakuvaa hata chupi .niliziba macho kwa aibu lkn mwalimu yy hata hakujali aligeuka kwa madaha bila ya kuokota kanga yake .mwalimualijariwa kuwa na umbo nzuri kwani alikuwa na chuchu nzuri huku akiwa na kiuno kilichoktika vizuri na pia nyuma alikuwa amefungasha kuwa na wowowo la kuvutia

mwalimu alinigeukia huku kwenye tv akiwa ameplay picha ya x na kuja mpaka kwenye sofa na kukaa karibu yangu huku akichezea nywele zangu na kuuvuta mkono wangu na kuupeleka mpaka kwenye chuchu zake,nilipogusa chuchu mwalimu alishituka

aaaaaaaiiiiiiii iii aaaaaaaaaaaaass s davie taratibu na kushusha pumzi kwa nguvu

“nataka unifanyie kama vile huku akinionyesha video ya x iliyokuwa inaplay

huku mm mzee wangu alikuwa amesimama na kuwaka moto . mwalimu alinivua kaptura yangu

“oooooooooooooo oash davie hiki nn huku akipasasa mtalimbo wangu

“mbona kikubwa namna hii kwani una miaka mingapi aliniuliza huku akidumbikiza mdomoni na kuanza kukinyonya

“miaka 15 nilijibu

mwalimu akuwa na maongezi na mm tena aliendelea kukinyonya kwa ufundi na ustadi nilipata raha za ajabu lkn sikupenda kumwonyesha mwalimu kama mm nimekubuhu kwenye mambo yale

aliendelea kunyonya na kushuka hadi kweye mafungu ya nyanya na kupapasa kwa kucha zake laini .hapo hapo mzee nilizidiwa na kumwaga

aaaaaash ooooooooooosh nililamika huku ujiuji ukimlikia mwalimu usoni mwalimu badala ya kuufuta aliendelea kuulamba

mwalimu alichukua kanga yake na kuumpangusa mzee na kisha na kwenda kukaaa chali kwenye upande wa pili wa sofa na kuniita

nilisogea kwa madaha na kuanza kuzichezaa nywele zake mwalimu alilamika sana nilipeleka ulimi wangu masikioni mwake hapo mwalimu alisisimka kwa raha nilendeleakumpapasa huku mikono yangu ikishuka mpaka kwenye makalio yake

aaaaaaaaaaaaaaa aaas uuuuuuuuuuuuuuu ­uuuui ooooooooooooooo oooooooosh dave…….davi d ,,,,,,,,,,,,,,, ,,,davie,,,,,,, ,,,,,,,,,,,,,,, ­ddddddddddddddd ddddddd ta….ra…..ti

……..bu mwalimu alikuwa analalamika sana

nilishuka mpaka ikulu kwake na kukutana na nyama laini iliyonona niliilamba kwa ustadi mzuri huku nikipitisha kidole lkin nilishangaa kidole kikigoma kupita

davie davie ingiza bana …………… mwalimu alilamika . na ikbidi niingize .ile kuingiza mwalimu alipiga makelele sana

“oooooooooooooo oosh uwwwwwiiiiiiiii ­iiiiiiiiiiii davie unaniumiza .kumbe mwalimu alikuwa ni bikira nilendelea kuingiza kwa kuwa alitaka mwenyewe

nilipiga kama dakika 20 bila kutoa mara kidogo hapo ndipo wazungu walikuja nakupiga goli la nguvu kumbe mwalimu jack naye ndio alikuwa anafika kilelen

asante davi japokuwa ni mdogo lkn umenipa raha ya ajabu ambayo sijawai kupata ………… aliongea mwalimu jack

niliangalia chini kwa aibu . mwalimu alinifuta na kuinua sura yangu

” usiogope kwan ww sasa ndio mume wangukwan ktk umri wangu wa miaka 25 sijwai kumpa mwanaume yoyote nilikuwa namtunzia mume wangu ila picha hizi za x ndio zimenifanya mpaka nikupe ww …………… .. aliongea mwalimu huku akijifuta damu na kuchukua kile kitambaa na kukifunga vizuri

” hii itakuwa kumbuku yangu naenda kuiweka kwenye kabati aliongea mwalimu huku akiweka kile kitambaa chenye damu vizuri

kwa kuwa muda ulikuwa umeenda ilibidi niage na kutaka kuondoka kwa muda wa kutoka shule ulikaribia

mwalimu aliniruhusu huku akinipa zawadi ya cmu aina ya nokia ya tochi ile ya kizamani

davie hii ni zawadi yako lkn usimwambie mtu hii ni siri yetu aliongea huku akinipiga busu shavuni

asante nilimjibu kwa aibu

nilitoka nje kwa mwalimu mara nikasikia sauti kwa nyuma yangu DAVIE DAVIE DAVIE unatoka wapi huko nilishituka kwa uoga………..

…. ……………

nikiwa na toka nyumbani kwa mwalimu jack ,nilisikia sauti ikiniita

kwa nyuma yangu

‘DAVIE davie davie unatoka wapi …………….. ili kugeuka kwa nyuma

kumbe alikuwa judith

‘Natoka kwa mwalimu jack ….. nilimjibu huku sauti yangu ikiwa na

hofu

‘KUfanya nn maana toka alivyokuchukua saa 3 asubuhi ndio unarudi

saa hivi saa 7

“kulikuwa na kazi ya kusaisha mitiani nilikuwa na msaidia ………..

nilimjibu huku nikiwa nimekunja sura ili kumtisha ajue nimekasirika

alisogea hadi karibu yangu na kuanza kunikagua usoni ” mbona una

lipstick shavuni

ile kujishika shavuni nikajikuta kweli nikaifuta upesi upesi

“judith niache nikapumzike maana nimechoka sana ……..niliongea

kwa kuzuga ili aniache

owky shauri yako ………. aliniambia judith na kuondoka kwa hasira

kwa kuwa muda wa kuondoka shule ulikaribia niliamua kuondoka

bila hata kusubiria muda wa assembly . nikiwa njian na baiskeli

yangu miguu ilikuwa inaniuma sana Ili bidi nishuke kwenye baiskeli

na kuanza kuikokota na kurudi nyumbani kwetu mazimbu

ile kuvuka daraja linalotenganisha kati ya mazimbu ndani na dark site

pyyyyyyyyyy pyyyyyyyyyyyyy nilisikia sauti ya honi za gari ile

kugeuka nikakutana na sura nzuri ya mwanamke mrembo

“twende nikupe lifti …………. aliita

nilijishitukia maana sikujua baiskeli yangu niiweke wapi .alipaki

pembeni na kuja na kuibeba baiskeli na kuiweka nyuma ya buti na

kisha kunifungulia mlango

“twende ww denti wwa primary

nilipanda upesi na kuwasha gari na kuondoka

” naitwa maadam recho ……… alijitambulisha

” david

“unasoma darasa la ngapi ……….aliniuliza

“nipo darasa la 7

” ok mm nipo hapo chuo cha sua nachukua bachelor nipo mwaka

wa kwanza

sawa nilijibu kwa haraka maana sikuwa najua mambo ya vyuo

tuliendelea kuongea kwenye gari na muda wote alikuwa ananikagua

kuanzia chini mpaka juu. alinifikisha mpaka nyumbani na kushusha

baiskeli yangu na akanikabidhi kikaratasi cha namba ya simu ,

aliwasha gari na kuondoka nilisimama ghetini kwa dakika 10 huku

nikikisoma kile kikaratasi .nikafungua gheti na kuingia ndani

nilimkuta baba akiwa anafunga mabegi yake kwan jioni alikuwa na

safari ya kikazi .niliingia ndani na kujitupa kitandani nilipitipitiwa na

usingizi

nilikuja kushituka usiku sana baada ya kuhisi mikono lain ikinipapasa

mwili mwangu . kumbe alikuwa ni dada wa kazi vero

“ww unataka nn chumbani mwangu ………. nilimuliza

“nataka utamu ……….aliniambia huku akiendelea kunipapasa

nikachuka saa kuangalia ilikuwa saa 3 usiku . moyo ulishituka kwa

kuwa muda wa kuonana na stella dada yake na irine uklikuwa

umeshapita moyo ukaenda mbio nikajua anaweza kusema kwa

baba yake

nilimsukuma pembeni vero na kwenda sebureni nikachukua chakula

na kuanza kula kwa kuwa toka nirudi shule nilikuwa sijala

vero alinifuta sebureni huku akiwa uchi wa nyama kwa kuwa baba

alikuwa amesafiri na ndani tulikuwa tumebaki wawili tu

alikisikuma chakula pemben na kisha kunirukia na kuanza kunipa

mate mfululizo sikuwa na jinsi ilibidi nijibu mashambulizi ,nikiwa na

bukta tu alinisogeza mpaka kwenye kochi na kunisukumia na yy

alikuja juu yangu alizinyonya chuchu zangu kwa ufundi na ustadi

nilimbinya mbavu zake aliruka aaaaaaaash uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii dave taratibu

nilimsukuma akaanguka mpaka chini nikamfuta pale chini na kuanza

kuzichezea chuchu zake huku mkono wangu wa kushoto ukiwa

ikulu kwake .nilimnyonya masikio nikashuka hadi kitovuni mawke na

kuanza kukinyonya

assssssssssssssssssssss ooooooooooooooo

oosh

uwwwwwwwwwwwiiiiiiiiiiiiii davie davie dvie ta.ra……..ti,,bu

alilamika vero

nami niliendelea kwa utundu nikashuka mpaka ikulu kabisa na

kuanza kunyonya

ooooooooooosh uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ingiza davie ingiza danie aliendelea

kulalamika vero

alinisukuma na kisha kuja kunikalia kwa juu na kuanza kukatika

mauno alikuwa fundi wa kuzungusha kiuno kwani alikuwa mtoto

wa kizaramo

tuliendelea na mchezo mpaka na mida ya saa nane usiku na kwenda

kulala

ilikuwa siku ya ijumaa nilikuwa nimechelewa kumka kotokana na

mchezo wa jana nikaenda kuoga upesi upesi na kuwai shule .ile

kufika shule nikakuta umati wa wanafunzi toka shule za mazimbu .

kihonda , chamwino ,kiwanja cha ndege na sabasaba kumbe siku

hiyo kulikwa na mashindano ya michezo kwa wanafunzi wa shule

za msingi

mechi ya kwanza ilikuwa baina ya shule yetu ya solomoni na

mazimbu mechi ilikuwa na upinzani mkubwa kwa kuwa tulikuwa na

majirani .mwalimu alipanga kikosi na mm kuniweka bench

kimoyomyo nilishukru kutokana sikucheza mazoezi siku nyingi

nikiwa nimekaa kwenye bechi mara kidogo akatokea judith akiwa na

bendera huka akishangilia alikuja mpaka nilipokaa na kunikumbatia .

ile kuangalia kushoto macho yakagongana na mwalimu jacki

alinikonyeza kwa jicho la mahaba

mpira ulichezwa na mpaka off time tulikuwa tumefungwa moja na

kilipoanza kipindi cha pili mwalimu wa michezo dennis akaniingiza

mm .ilikuwa inakaribia dakika ya 70 nilpokea pasi nzuri tika kwa

evans nikaituliza na kisha kumpiga beki chenga na kutupia nyavuni

uwanja mzima uliripuka kwa shangwe

ilipokaribia dakika ya 89 tulipata faulo karibu na goli nikachukua

mpira nakwenda kuupiga mm . nilirudi nyuma na kuupiga kwa

ustadi wa nguvu ulienda moja ka moja nyavuni nilshangila uwanja

mzima

mpira ukaisha tukashinda 2 kwa 1 na hapo nikaanza kuitwa DAVID

BECKAM kutokana na faulo niliyopiga kwan jana yake beckam

aliwafunga madrid kwenye uwanja wa traford kwa faulo kama ile

na hapo jina langu likaanza kujulikana shule nzima ikabidi wanafunzi

tuende kuoga mtoni mm nakachagua sehemu ya pekee yangu na

kuanza kuoga kwani shule yetu ilipakana na mto ngerengere pamoja

na chuo cha sua

wakati nikiwa naoga ALITOKEA judith akiwa uchi wa nyama

nilishituka alisogea karibu yangu na kuanza kuoga nami alichukua

mkono wake na kuupeleka mpaka chini ya maji na kuanza

kumpapasa mzee wangu nami nikamvuta nakuanza kumpa mate

kwan nilikuwa na hamu kuitoa bikira yake baada ya kukatishwa siku

ile

nilimtoa majini na kumpeleka nchi huku nikiendelea kumyonya

taratibu

davie ooooooooooooosh pole pole aliendelea kulalamika judith

eeeeeeeeeeeeeh mnafanya nn hapo iliskika sauti kwa nyuma ile

kugeuka nilimkuta marry monites wetu akija mbio huku akiwa uchi

wa nyama ………..

Sehemu Ya 5

Tukiwa mtoni mm na judith huku akiwa amenikombatia na kunipa

mabusu mara kidogo akatokea MARRY yule monitess wetu wa

darasa akiwa uchi wa nyama

“eeeeeeeeeeh mnafanya nn hapo na mm nataka aliongea marry

huku akinisogera na kunikumbatia

judith alimsukuma na kuangukia pembeni

“tupo hapa kwa ajili ya kuoga na si kwa vingine …………….. aliongea

judith huku akivaa nguo zake

marry alinisogerea na kumshika mzee wangu huku akisema “one

day nitampata alinipiga kiss la nguvu na kuondoka zake

nilivaa nguo zangu na kuondoka kwa hali ilishakuwa

imeharibika ,tuliondoka mm na judith mpaka shule yeye alisubiria

gari la kwao ili lije kumchukua .mimi kama kawaida yangu nilichukua

baiskeli yangu na kuanza kuondoka

“davie davie subiri leo tukupe lifti ……………. aliongea judith

” usijari nimeshazoea baiskeli yangu ……………nilimjibu

“owk bye alinipungia huku akinipiga kiss kwa mbali

nilitabasamu na kuondoka zangu , nikiwa njian nilikuta na JOHN

huyu tulikuwa tunasoma naye darasa moja lkn tulikuwa hatuna

story kwa sana kwa siku hiyo nilikuwa nimefunga goli na kuwa

shujaa wa timu aliiniita mwenye

njiani tulipiga story nyingi kuhusu mpira na kuhusu DAR kwan yy

kabla ya kuja MOROGORO alikuwa anaishi DAR . Wakati na karibia

na kufika nyumbani john aliiniambia nipitie kwao ili nikapajue

tulifika kwao ile kuingia ndani nikakuta na macho ya mtoto mrembo

aliyeenda hewani kidogo huku akiwa amejariwa kiuno cha kuvutia

na kuwa na weupe wa mbali

” davie my sister anaitwa loveness ……… alinitambulisha john

” loveness my friend anaitwa david ………. aliendelea kunitambulisha

john

“nashukuru kukufahamu wote kwa pamoja tulijikuta tukitamka

maneno hayo mm pamoja na loveness huku tukipeana mikono ,

nilipoushika mkono wake ulikuwa laini sana na wenye joto la ajabu

niliganda nao kwa sec kama 30 huku nikiutekenya kwa kucha zangu

ndefu .alitabasamu kidogo na kumuona mwili wake ukisisimka kwa

mbali

ilibidi nimwachie maana john aliniangalia kwa jicho la wivu . alituletea

chakula na kula na kisha kuanza kumpiga story na john kwa kuwa

wazazi wao walikuwa kazin john aliweka picha na kuangalia .nikiwa

na angalia picha mara nikakumbuka nilikuwa na ahadi na stella dada

yake na irine

ilibidi niage upesi na kuondoka nikiwa na toka kwenye gheti la kina

john nikakutana uso kwa uso na loveness , aliponiona alinichekea

nilimwita

” una soma wapi ww mrembo ……… nilimuliza kwa utani

“nasoma forest sec niko kidato cha kwanza ………. alinijibu

” aaaaaaaaaaaaaah nilicheka kwa dharau kidogo mbona umempita

kaka yako

” Hapana hatujaaachana sana ila yy pacha wangu aliferi darasa la nne

ndio maana yupo nyuma yangu

hapo ndipo nikajua kumbe john na loveness ni mapacha

“ok naweza kuonana na ww kwa kesho ……….. nilimuliza \

” Kesho naenda tuition saa nne na nikirudi sina sehemu ya kwenda

“unasomea wapi hiyo tuition …………… nilimuuliza

‘ pale shule ya mazimbu karibu na mahakama ………. alinijibu

sawa kwa kuwa kesho j mosi tuonane mida ya saa 11 za jion

“xawa ……….. alinijibu na kungia ndani

Nilipanda baiskeli yangu na kuwai kwa kina stella nikiwa na nguo

zangu za shule sikupenda kupitia nyumbani kwa kuwa baba alikuwa

amesafiri na dada vero angenin’gania kubaki nyumbani

ile kugonga gheti alifungua stella ile kuniona alinivuta kwa ndani na

kufunga mlango . tulienda hadi sebureni kwa kuwa kulikuwa hakuna

mtu nilikaa kwenye sofa na stella kuingia chumbani . alitoka akiwa na

kanga moja na kuingia choon na kuoga alitoka chooni huku akiwa

kanga imelowa kwa maji alikuja mpaka kwenye sofa na kuanza

kunikumbatia

alinipa mate huku akiitupa kanga yake pembeni nami kwa kuwa

nilikuwa na mzuka uliokatishwa mtoni nilimvuta na kuanza

kuyapapasa makalio yake , stella alikuwa mtundu kushindwa hata

mdogo wake irine kwan alinivua kaptura ya shule na kushuka

mpaka kwenye ikulu na kuanza kumwagia mzee wangu asali na

kuanza kumnyonya kwa madaha

alimnyonya kama kwa dakika 15 siku hiyo nilijishangaa kwa kutopiga

bao , alinyanyuka na kwenda kukaa kwenye kochi na kujitanua

miguu . nilimfuta taratibu huku nikiinama na kupitisha ulimi wangu

kwenye ikulu yake

aassssssssssssssssssh oooooooooooooooooosh

uuuuuuuuuuuuuwwwwwwwwwwi ………. alilamika stella kwa raha

niliendelea kunyonya kwa ustadi huku vidole vyangu vikiwa

mdomoni mwake akivinyonya kwa ustadi

uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiii ooooooooooooooooooooooosh dave

d……………………….. ta….ra……………. ti……………. bu

nilmbeba juu juu na kumlaza chali na kuangaza kuingiza taratibu

mtalimbo wangu

mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa taratibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

davie nilipiga kwa nguvu zote kwa kuwa alitaka mwenyewe

stella alijitahidi kuzungusha viuno kwa kuwa alikuwa mtoto wa

kitanga ilinilaza chini na yeye kukaa juuuu na kuanza kuukatikia

mtalimbo

tulicheza kwa sebene kwa dakika kama 30 na kumaliza tukiwa

tumechoka wote . stella ilinyanyuka na kuanza kujifuta jasho huku

akikagua sehemu zake za siri

” nimetembea na wanaume wa3 ila ww kiboko …………. aliongea

stella huku akiwa anaweka vitambaa vizuri

kwa kuwa muda ulikuwa umeenda nilivaa nguo zangu na kuondoka

nyumban ile nafungua geti nikamwona kwa mbali irine akirudi

shule . nilishukuru mungu kwa kuwa angetufuma ingekuwa msala .

nilioga na kwenda kulala

niliamka siku ya jumamosi huku nikiwa mchovu sana . nilichukua

cmu niliyopewa na mwlimu jack na kuanza kuiangalia haikuwa na

laini ilibidi nichukue lain aliyoiacha marehemu mama na kuiweka

kwenye simu yangu

niliiweka vocha na nikakumbuka namba ya maadamu recho

nilchukua nakumtwangia alifurahi sana

“upo wapi davie …….. aliniuliza

” nipo home now

ok njoo home basi hapa karibu na relini mpakani na kanisa ………

aliniambia

kwa kuwa nilikuwa na ahadi na loveness saa 11 ilibidi niende ile kufika

kwake nilikuta kuna jumba nzuri la kifahari huku nje kukiwa na

magari aina ya chelsa na mark 2 ambazo maika hiyo zilikuwa kweny

chati

alinikaribisha ndani na kunipa kinywaji huku akinipa histori ya maisha

yake kwamba mumewe kasafiri na kuniimiza nisome sana ili nifike

chuo kama yeye

aliingia ndani na kutoka na kanga moja na kuingia bafuni kwenda

kuoga nilibaki seburen kwa dakika 10

mara nikasikia sauti davie davie ikabidi nikimbilie chooni upesi ile

kufika nikasikia sauti ikitokea ndani chooni

davie ingia ndani ikabidi nifungue mlango na kuingia ndan ya choo

ile kuingia ndani nikakuta uso kwa uso na maadam recho akiwa uchi

wa nyama ………..

nikiwa seburen kwa maadam recho nilisikia sauti

ikitoka bafun huku ikiniita

“davie davie njoo unisaidie

niliogopa sana ikabidi nikimbie mpaka kwenye

mlango wa bafu nikasikia sauti ya maadam

ikiendelea kulalamika nilisita kuingia lkn sauti

ilivyozid kulalamika ilibidi niingie .nilikuta maadam

recho yupo uchi wa nyama nilitaka kutoka nje lkn

alinivuta kwa ndan na kufunga mlango na kisha

kunibana ukutani na kuusogeza mdomo wake

karibu yangu

“davie naomba unisaidie aliiongea huku akihema

kwa nguvu na mapigo yake ya moyo kuongezeka

“nikusaidie nn maadam … Nilimuliza huku joto lake

na mwili wake kuwa mzuri ulisababisha mzee

wangu asimame

“mm sio maadam mm ni recho aliniambia huku

akishusha mkono wake kwenye zipo yangu na

kuanza kumpapasa mzee

“davie yote yako hongera kwan mungu amekujalia

“xante ….nilimjibu kwa mkato

“ok davie naomba unisaidie kunyoa mavuz kwan

mume wangu ni mtu wa kusafiri anashndwa hata

kunipa haki yangu ya ndoa

aliniambia huku akienda pemben ya bafu na

kuchukua mashine ya kunyolea na kisha

kunikabidh na yy kusogea kwenye siki la kuogea na

kutanua miguu yake

nilisogea na kukutana na kitumbua kilichojaliwa

nyama nzuri nilianza kukipasa huku nikinyoa kwa

utaratibu

aaaaaaash uwiiiii davie taratibu alilamika

nilimnyoa vizuri na kumkabidh wembe wake

“asante david aliniambia huku akinivua nguo zangu

kwa kuwa zililikuwa zimelowa na kuzifua alinikabidh

kanga yake na kuenda zangu kukaa seburen

alitoka bafun akiwa na kanga moja na kuja mpaka

seburen

“twende huku alinivuta mpaka chumban mwake

nilikutana na chumba kizuri kilichopambwa

vizur.alìivua kanga yake na kubaki kama

alivyozaliwa

alikuwa na nywele kama za kiarabu na huku akiwa

na chuchu nzuri za kuvutia ,alikuwa na kiuno kizur

kilichozungukwa na cheni nzur dhahabu na nyuma

akiwa na wowowo la kuvutia

alinivuta kuanza kunipapasa kwa kucha zake ndèfu

na kushuka mpaka kwenye ghala la silaa na kuanza

kumwaga asali na kunyonya kwa ufund na

kusabisha nipate raha ajabu

Alifanya hvyo kwa dk 1 0 niliona anizd nilimsukuma

pemben

alianguka chali nimsogelea na kuaoza kùnyonya

chuchu zake na huku mikono ikitalii mwilio mwake

nilishuka mpaka chni

na kvmwaga asali na kunyonya

aaaash aaaash davie ingza alilamika huku akinipasa

kichwa

nilingza kukutana nyama lain na zilizo tait vzr

ndan ya dk 5 nilmwaga huku nkilalamik

“davie umefanya nn maadam alnisikuma na

kumbia nakuto nje……….

INAENDELEA