๐๐๐๐๐๐ ๐๐๐๐๐๐๐๐โฆ.๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐ ๐๐๐๐๐ ๐ ๐๐ ๐๐๐๐!
ONYO: Wakubwa tu, kuanzia Miaka 18, ndio wasome hii Hadithi
Sehemu ya 21
Baba alikuwa anatimiza majukumu yake kama kiongozi wa familia,lakini pengine alikuwa sawa,pengine hakuwa sawa!Adhabu aliyoisimamia ilikuwa kubwa sana,japo pia makosa yetu yalikuwa makubwa mno!
Baba alikuwa serious sana siku ile,sikuwahi kumuona akiwa amekasirika kama siku ile,niliomba sana msamaha lakini niliishia kupigwa na kuumizwa vibaya!Mwisho tulitolewa nje kabisa!Nimekaa hapo mara dada anaanza kunifokea!
โKwahiyo umerudi kwa Sporah si ndiyo!?โ
โDada mi sitaki maneno yako,siwezi kurudi kwa watu wanaojiuza mimi!โ
โKwahiyo saivi ndiyo unajua anajiuza?Wakati unalala naye hukujua kama anajiuza!โ
โHata wewe ni wale wale!โ
โKwahiyo unanitusi!?Kevoo unanitusi!?โ
โWe piga kelele tu wazee wakusikie huko ndani,si unajitoa akili hapa!โ,niliongea kwa hasira sana,hapo nina maumivu ya mbavu kwa mateke ya mshua!
โNilikuwa nataka niondoke na wewe lakini sasa utajua pa kwenda!โ
โNenda kwa makahaba wenzio huko achana na mimi!โ
โKwahiyo mi kahaba Kevoo!โ
โNdiyo sasa kama unalazimisha kusex kaka yako wewe ni nani?Na wale mashoga zako wanaojiuza club!Na siku ile ulienda wapi kama siyo uliondoka na mtu kama wenzio!Imebaki wakuue tu!โ
โSawa ahsante mi kahaba ila ahsante!โ,dada alibeba vitu vyake kwa hasira akaita bajaji akajipakia na kuniacha nimekaa barazani nasubiri huruma ya wazee!Si muda mzee akatoka akiwa na hasira bado!
โWe bado unasubiri nini?โ
โBaba nisamehe niliโฆ..!โ
โOndoka kwangu sikutaki hapa!โ
Nilikuwa kwenye wakati mgumu sana,nikatolewa nje na begi langu,nikabeba vitu vyangu nikachukua boda hadi kwa Shamila,nimefika akanipokea kwa upendo na kunikumbatia kwa hisia!
โUsiseme kitu chochote,usiongee kitu sawa mwanaume wangu!โ
Shamila alishajua kilichotokea,akanionyesha upendo,akanipokea begi kisha akanipikia chai nikanywa,nimemaliza akalibeba begi langu kisha akaniambia!
โTwende!โ
โWapi?โ
โWe amka twende una mashaka na mimi!?โ
โHapana!โ
โAmka twende!โ
Niliinuka nakuta bajaji nje,tumepanda nashangaa bajaji inaturudisha nyumbani,muda huo Shamila kanishika mkono kuwa nisiwe na uoga!Tumeshuka kwenye bajaji yeye akatangulia ndani mi nafuata nyuma!
Tumeingia sebuleni mimi presha moyo unadunda kama roho inatoka,tunaingia ndani tu nakuta wazee wapo sebuleni wameshika tama,mara wote wamesimama ghafla kutushangaa!Shamila akashuka chini na kupiga magoti,kuona vile na mimi nikashuka!
โMama naomba mnisamehe mimi,Kelvin alikuwa kwangu na ni mimi nilimuita!โ,mzee kusikia vile tu akasimama na kuingia zake chumbani,tukabaki na mama!
โEbhu inukeni kwanza mkae maana hata siamini nachokiona!โ,mama aliongea tukakaa kwenye sofa!
โShamila!โ
โAbee mama!โ
โImekuwaje!โ
โMama niโฆ..!โ
******
Tulikuwa mezani tunakula,muda huo Shamila ametupikia akaondoka zake,mzee anakula msosi wa Shamila kisha akakohoa kidogo!
โKoh!Koh!Mmh!Kwahiyo umekuwa sasa eeh!โ
โHapana baba!โ
โShule itakusinda,sasa wewe endekeza tu mapenzi na wasichana wanakuzidi umri!โ
โHapana baba!โ
โKwahiyo umekuwa muokoaji wa watu wanaoumizwa na mahusiano sasa eti!โ
โBaba Kelvin,kwani si umuache mtoto ashibe kwanza!โ
โWewe unasapoti kwa vile umepikiwa eeh!โ
โNa mkwe mwenyewe mzuri!โ
โLitafeli hili na litakuwa mzigo wako,sitahusika na chochote!โ
โShamila ana akili,angekuwa mwingine angebaki naye huko huko,ila kamleta hapa mwanangu,na huyo Shamila nimempa masharti yangu!โ
โYangu macho!โ
Nilimaliza kula nimeenda chumbani kwangu nikaanza kuchati na Shamila,nilimshukuru kwa kunipa ujasiri na maamuzi bora kabisa!
Ilikuwa siku nyingine nimeenda zangu shule,nilikuwa mtu wa furaha muda wote tu,kila napovuta taswira ya urembo wa Shamila naishia kutabasamu tu,videmu vyangu vya shule nikaanza kuviona vya kawaida mno!
Nimerudi zangu nyumbani sina habari,mara ghafla mlango wangu unafunguliwa anaingia Selina akiwa amejaa sumu balaa,mwamba kumbe amerudi bwana nyumbani!
โWewe Shamila ni nani yako!Usinitolee macho nambie Shamila ni nani kwako?โ
KUMEKUCHA KIVURUGE KARUDI BWANAAAAAA!
Sehemu ya 22
Taarifa alizipata dada Selina,amekuja kwa jaziba ndani akitaka kujua kinachoendelea,dada Selina aliwaka hatari!Muda huo mimi simjali wala nini!
โNaongea na wewe unajifanya hunisikii,Kevoo nitavunja hiyo simu sasa hivi!โ
โSelina unataka kujua nini?โ
โNataka kujua ulilala wapi siku ile?Na kwanini Shamila alikuleta hapa nyumbani!?โ
โIcho tu ndiyo unachotaka kujua?โ
โNdiyo!โ
โNililala kwa Shamila!โ
โUnasemaje wewe?Kwahiyo umenicheat!โ
โSijui lini utapata akili!โ
โIpo siku utanikumbuka nakuambia utanikumbuka!โ
โUtajua mwenyewe!โ
Niliongea nikatoka chumbani kwa hasira,nikatoka kabisa nyumbani nikaenda zangu kitaa kukaa na washkaji tu!Muda huo Mamu ananitafuta sana lakini sikuwa namjali kama siku zote!Siyo kama nilimfanyia makusudi,ila niliyaona maumivu ya mapenzi yanavyouma kwa Shamila,nilitaka nitafute muda tu nimwambie ukweli kuwa hisia zangu zipo kwa mwanamke mwingine na siyo yeye!
Mamu alikuwa analalamika kila siku kuwa nimebadilika,hofu yangu ilikuwa kwa Shamila,siku akijua kuwa nimetembea na Mamu na dada yangu Selina atafanya nini?
โBabe nimepata kazi mwenzio!โ,ilikuwa meseji ya Shamila,nilianza kuchati naye tukafurahi sana,maana hofu ya Shamila ilikuwa ni aliyekuwa mwanaume wake kukata huduma alizokuwa anatoa kwake!
Usiku wa siku hiyo nimelala mara Selina kazama ndani,nimeshtuka namkuta kitandani akiwa uchi wa mnyama!
โWe vipi?โ
โKevoo kwani nini lakini mbona ivyo,si unajua kabisa nataka nini!โ
โSijui,Selina naomba utoke chumbani kwangu!โ
โHivi wewe unajikuta nakutaka sana siyo?Kwa taarifa yako nilikuwa tu nakuonea huruma usije ukafa na upwipwi msyuuuu na hutoona nimekushobokea tena!โ,aliongea kisha akaondoka kwa hasira!
***
Da Selina alininunia mi sikujali,kikubwa nilikuwa nafuata moyo wangu,siku hiyo nimetoka shule njiani nakutana na Mamu ananisubiri,akanishika mkono tukaenda kukaa kwenye mgahawa mmoja nikiwa na sare zangu za shule!
โNi muda sijakuona Kevoo!โ
โOoh!Aah ni kwe..kweli ni muda kidogo nambie uko poa lakini!โ
โNiko poa Kevoo!โ,aliongea kisha akanitazama usoni kwa muda huku anatabasamu,kuna namna unamuona mtu anatabasamu lakini moyoni unaona kabisa anaumia!
โUnajua kwanini niko hapa leo Kevoo?โ
โHapana!โ
โNimekuja kuuchukua ukweli wangu!โ
โUkweli upi Mamu!โ
โKuhusu mimi na wewe,Kevoo mi najua hunipendi naโฆ.!โ
โMamu please!โ
โNajua kila kitu kuhusu Shamila,na najua kuhusu Selina pia!โ
โMamu ninaweza kuelezea please!โ
โI trusted you!Kwanini umenifanyia hivi Kevoo?Kwanini lakini iwe kwa mashoga zangu,tena hadi dada yako kweโฆ..!โ
โMamu stoooop!Unaenda mbali,sijui Selina amekuambia nini sijali,wewe na yeye mna tofauti gani?Uliwahi kuniuliza hata kama ninakupenda?Ulinichukua ukanipeleka chumbani kwako,halafu?We had sex?Halafu?What is next?Listen Mamu,najua mi mdogo ila ninajua mapenzi ni nini?Kuhusu Selina amenilazimisha,kama wewe ulivyofanya so hakuna tofauti!โ
โMimi nilikuforce Kevoo!?โ
โHapana ulinibembeleza,ukaniambia twende tukasex sawa eeh,so nikaingia kwako nikiwa najua naenda kusex na wewe!Kama unajiona wewe na Selina ni tofauti sawa,nampenda Shamila ni ivyo tu!โ
Nilisimama kwa hasira nikabeba begi langu nikaondoka kwa hasira,nimefika nyumbani nikamkata jicho kali sana dada Selina!Selina akaniangalia kisha akendelea zake kuchezea simu yake!Nimefika nawasha simu nakuta hakuna meseji ya Shamila,ile haikuwa kawaida kabisa,basi nikamtumia meseji mimi kisha nikaenda kwenye friji nikachukua maji nikanywa!Nimekula nikaingia chumbani kwangu,ila usingizi wa ghafla ulinishika nikalala!
Nimekuja kushtuka nakuta Da Selina ndiyo anafungua mlango wangu anatoka,kuangalia nipo uchi na sehemu zangu za siri zimetumika!Nikajua tu Selina amenifanyia upuuzi,nikainuka kumfata kwa hasira,nakuta amejifungia chumbani kwake!
โFungua mlango wewe mpuuzi nasema funguaaaaaaa!โ
โTutaonana baadaye Kevoo,saivi nimechoka nalala!โ
โSelina fungua mlango!โ
โUnipige eeh!We ebhu huko tutaonana baadaye!โ
โKwanini umefanya hivi kwanini unanilazimisha sex!?โ
โKama hutaki nifanyeje sasa?Yani Shamila ale tu kirahisi kinyago nilichokichonga mwenyewe,mimi ndiyo mwanamke wako wa kwanza lazima niendelee kula nilichokipanda!โ
โUnajidanganya Selina,mwanamke wangu wa kwanza ni Mamu!โ
โWhaaaaaaaat!โ,kwa kasi ya ajabu Selina akafungua mlango na kunikuta mlangoni!
โUnasemaje Kevoo!โ
โMwanamke wangu wa kwanza ni Mamu na siyo wewe!Bado hujasikia!?โ
KEVOO KAMA AMEKUWA HIVI SAIVI!
WACHA TUONEEEE!
Sehemu ya 23
Ilipita wiki dada Selina akiwa hanisemeshi,kwangu ilikuwa afadhali kubwa sana,japo niliogopa kunywa vitu vya nyumbani kwa sababu nilihisi anaweza kunilewesha akajipakulia minyama!
Wiki bila usumbufu wa Selina kwangu ulikuwa ushindi mkubwa,ila sasa wiki bila Shamila ilikuwa ni zaidi ya uchungu!Ni kama tayari alikuwa ameshajua kilichotokea,meseji hakujibu na wala simu hakupokea kabisa!
Nilikuwa na mashaka makubwa ya kumpoteza ndege wangu,na kilicho nichanganya kila nikienda kwake simkuti,kijana mdogo nikaanza kuteseka na mapenzi!Nilijilaumu sana kwa kutembea na Selina na Mamu!Nikawa nawaza kwanini sikukataa?Kwanini nilikuwa mrahisi mbele ya Selina!
Mara tatu zote naenda kwa Selina nakuta mlango umefungwa,nasubiri bila mafanikio narudi nyumbani,roho ilikuwa inauma sana!
Ni wakati huo wa huzuni zangu nyingi,ndiyo Selina akaanza kunitambia kwa maneno ya kejeli,akiniambia atahakikisha Shamila hawezi kuwa karibu yangu tena!Nilikuwa napatwa uchu sana!
Ni wakati huo wanakuja wageni nyumbani wakisema wanataka kumposa Selina,wakapokelewa na Selina akaulizwa akakubali kuwa anawajua na yuko tayari!Taratibu zikafuatwa!Nahari ikalipwa Selina akawa mchumba wa mtu!
โNilikuambia mimi utanikumbuka,saivi Mamu hakutaki,Shamila ndiyo hataki hata kukusikia,umebaki na mimi,na mimi ndiyo naolewa siyo muda utajipoza wapi kaka yangu kipenzi?โ
โKulala na wewe bora nipige puchu dada yangu kipenzi!โ
โShauri yako utakufa na upwipwi kaka yangu mi nakuhurumia ujue,jipozepoze kabla sijaolewa nikakuacha hapa unashangaa!โ
โNamuonea huruma anayejibebea huu mzigo kama mke wa maisha yake,akili zako ziko kwenye hayo makalio yako makubwa,ubongo wako umejaa kinyesi tu!โ
Niliongea kwa hasira na kumuacha dada ameshangaa nikaondoka zangu,wakati huo mwezi mzima bila kumuona Shamila!Mawazo yalikuwa mengi,sikuwa mtu ninayesoma wala kula vizuri kabisa!
Selina aliendelea na maneno yake ya kejeli kwangu,kila siku hakuacha kunikumbusha kuwa anaolewa,kwahiyo nimfaidi kabla hajaondoka,niliendelea kuwa na msimamo wangu ule ule!
โVipi bado unamuwaza Shamila best!โ
โSelina leo sitaki maneno yako!โ
โShauri yako upwipwi ndugu yangu na kibuyu cha asali nipo hapa!โ
โShut up!Sipendi aya maneno yako Selina sipendiiiiii!โ
โEeeh basiiiii basiiiiii!Jamani mtu anakuhurumia nakukumbusha tu kusex ni afya uwiiii basiiiii!โ
Kuna namna Selina aliogopa akaondoka mbele yangu,nikaja kugundua kitu kuwa,sasa mimi nimekuwa simuhofii tena yeye ila yeye ndiyo ananihofia mimi!Nilijuta kwanini sikujua mapema hiki kitu,ningemkataa tangu mwanzo!
Selina siyo kwamba alikata tamaa na mimi,bado aliendelea kuniwinda kwa udi na uvumba,siku hiyo nimelala mara huyu hapa,ananipapasa kama kawaida yake!
โSelina nini lakini wewe!โ
โBwana mi siwezi nina upwipwi leo!โ
โSelina Selina niacheee nini wewe!โ
โMi leo utanipa haki ya nani utanipa tu!โ
โToka bwana we dada mbona hujielewi mi ndugu yako bwan we vipi?โ
โUdugu tulishauua zamani sana!โ
โEbhu niache Selina ntakufumua ujue!โ
โNipige nipigeeeee!Ila ukimaliza kunipiga nipe haki yangu!โ
โHaki gani wewe bwana ebhu niache!โ
Wakati tunabishana mara mlango unafunguliwa,mama na baba wanaingia kwa pamoja ndani,wanamkuta Selina kitandani akiwa na chupi tu,mimi niko kwenye boksa ,wote tulipigwa na butwaa
Wazee walitushangaa,mama akainua mikono na kuitundika kichwani kwake,mzee ametazama akatikisa kichwa!Nilikuwa nawaza nini kinaenda kutokea,ghafla mzee akamshika mkono mkewe wakatoka!
โUnaona sasa Selina unaonaaaa!โ
โNini bwana si wajue tuuuuu!โ
โHalafu iweje?โ
โWatuozeshe tu tuoane!โ
โHuna akili ebhu toka toka chumbani kwangu!โ
โNatoka bwana ebhu niache!โ
Selina aliondoka huku akiwa ameshanichoma,ilikuwa ni aibu ya karne kwangu,asubuhi nimeamka najiandaa kwenda shule,mara mama anakuja!
โShule hakuna leo,tukutane sebuleni muda huu!โ,mama alikuwa mkali siku ile hacheki,nikajua sasa naenda kufukuzwa nyumbani,na Shamila hanitaki sijui itakuwaje!Nikatoka sebuleni namkuta Selina amekaa ametulia kama siyo yeye aliyeanzisha msala!Nimekaa tu wazee hawa hapa,wakaketi kisha mama akaanza kuongea!
โNitamsikiliza mmoja mmoja,Kelvin unalo la kuongea?โ
โNinalo mama!โ
โKasribu!โ
Nilieleza kila kitu kilichotokea,sikuacha hata kimoja,maelezo uyangu ni kama yalitosha kabisa,walichomuuliza tu Selina ni kweli na yeye wala hakubisha!
โNi kweli mama na baba,mi nampenda naโฆ.!โ
โFunga bakuli lako,Selina nimekulea kama mwanangu,tangu kifo cha dada yangu,sijawahi kukubagua,nimekupenda kama mwanangu,umekataa shule nimekubali,hutaki kazi nimekubali,unafanya ujinga nimekubali,leo hii unanibakia mwanangu kwa nguvu kweli?Naomba uingie ndani paki kila kilicho chako,nenda kwa mjomba wako,ndoa yako itakukuta huko huko siyo hapa kwangu!โ
MAMA KAVURUGWA SASA ITAKUWAJE KUHUSU KEVOO!?
Sehemu ya 24
Siku ile mzee wangu wala hakusema neno,ni mama ndiye aliyeongea na kumaliza ule mjadala,dada akaomba sana msamaha!Ndiyo siku ile nikajua kumbe dada Selina siyo tumbo moja na mimi,ni mtoto wa mama yangu mkubwa ambaye ni marehemu!Nilipata ahueni kidogo maana kutembea na dada wa tumbo moja mmh!
Maamuzi yalipitishwa,dada Selina akatakiwa kuondoka nyumbani mara moja,licha ya kulia na kuomba misamaha lakini akakataliwa kabisa!Selina anaenda kubeba vitu vyake mama akanigeukia mim!
โNa wewe ulishindwa kukataa?Unadhani uanaume ni kufungua fungua zipu tu eeh!Mwanaume kamili ni anayetunza zipu yake,siyo kila sehemu ni a kukojolea,zingine ni kambi za jeshi!Umeskia we mpumbavu!โ
โNdiyo mama!โ
โAu ulikuwa unataka?Kwanini hukusema?โ
โMama nilitaka kwenda boarding mkanizuia!โ
โKimyaaaa!โ
Nilisemwa hadi nikasuuzika,Selina akatoka na mabegi yake huku analia,akaondoka dada Selina,hata sikumuonea huruma kabisa!
โKevoo kwani hakuna nafasi kabisa moyoni mwako!Hakuna kabisa nafasi yangu?โ,ilikuwa ni meseji ya Mamu!Muda huo nimevurugwa hatari!
โHakuna nafasi dear,am so sorry!โ
โSawa maisha mema!โ
โNawe pia!โ
***
Mwezi mmoja mbele dada Selina akaolewa na mwanaume wake aliyekuwa na pesa tu nzuri,akawa mke wa mtu!Licha ya kuolewa lakini hakuacha kunifuatilia,aliipata namba yangu akaanza kunitumia meseji za mahaba nikaamua kumblock kabisa!
Ndoa yake ilidumu mwaka mmoja tu,Selina akaharibu,akatembea na mdogo wa bwana harusi,akatembea na mjomba wa bwana harusi na mume wa wifi yake!
Ndoa ikatamatika kwa talaka tatu mikononi mwake,dada Selina akaondoka akiwa na skendo ya kutokushika mimba,hiyo ni kutokana na mimba nyingi alizotoa enzi za uhai wake!
Da Selina akaenda kujiunga na mashoga zake watukutu,akaendelea na maisha yake ya udangaji kama kawaida,sasa akawa anafanya wazi bila hata kujificha!
***
Sikumuona Shamila hadi nimekuja kumaliza kidato cha sita,ndiyo anatokea tena mbele yangu akiwa na mtoto mkubwa tu wa miaka mitano!Siku hiyo nimetoka zangu misele namkuta baba amemshika mtoto wa kike anacheza naye,muda huo natupa macho mbele namuona Shamila jikoni anapika!
Niliganda kwanza,nilikuwa na hasira na furaha,basi tu nimesimama machozi yanatoka,nikamsikia baba ananisemesha kwa sauti ya chini!
โWe acha ujinga mwanaume halii ovyo wewe!โ
Niliondoka nikaingia zangu chumbani,nimefika nikasimama ukutani,nikaegemea nikaanza kulia kwa uchungu na furaha iliyopitiliza!Mlango wangu unafunguliwa anaingia Shamila wangu!Binti yule mrembo ambaye bado miaka haijachota kabisa uzuri wake,ni kama uliuongeza tu!
Shamila akaja nyuma yangu na kunikumbatia,kichwa chake akakilaza mgongoni mwangu,japo nilikuwa na hasira ziliyeyuka ghafla kama barafu kwenye moto!
โAm sorry babe!Nisamehe mwanaume wangu!โ
Sauti yake ilikuwa ileile ya Shamila wangu,nikageuka na kumtazama machoni,kisha nikamuuliza kwa sauti ya chini!
โMtoto niโฆโฆ!โ
โWetu,mimi na wewe!โ,kabla sijamalizia alinijibu!
โShamila uko serious!โ
Ilibidi tukae kwanza ndiyo Shamila akaanza kunisimulia,kuwa alikuja kugundua kuwa ana mimba yangu,akaongea na mama na wakakubaliana kuwa natakiwa kusoma,natakiwa kufocus na elimu,ivyo yeye akaamua kwenda Arusha kwa shangazi yake!
โKwanini uliondoka,ungeniambia!โ
โNilimuahidi mama yako kuwa sitaingilia masomo yako dear,ilikuwa lazima nikupe muda!โ
โOoooohhhfuuuuuhhhh!โ
โPole kuhusu Selina!โ
โU..najua!โ
โYeah mama aliniambia kila kitu!โ
โAnaitwa nani?โ
โJohnson!โ
โWow!Umemuita jina la mshua!โ
โNdo maana anaenjoi naye we hujiongezi tu!โ
โHahahahahaha!โ,tulicheka kwa pamoja,vicheko vilikata ghafla tukatazamana,hisia zilikuwa kali mno kati yetu!
โI miss you!โ
โMe too!โ
Ndimi zetu ziligusana kwa hisia kali,mwanamke niliyemsubiri kwa miaka bila kugusana na mwanamke yoyote hatimaye alirejea mikononi mwangu!Shamila akaniambia tangu agusane na mimi hajawahi kugusana na mwanaume tena!Ulikuwa wakati mzuri sana kati yetu!
โUmezidi kuwa mrembo Shamila!โ
โToka mi nazeeka saivi,we unazidi kuchanua tu Kelvin wangu!โ
โSiyo Kelvin niite baba Johnson!โ
โHahahahaha!Unaringa mwenyewe!โ
โHuyu mwanaume hapa unayemuona,anampenda Shamila tu kwenye hii dunia!โ
โNa Shamila amekufia moyoni mwake!โ
โTwende nikamuona mtoto kwanza!โ
โWeeee!Mi naona aibu!โ
โKwanini!?โ
โWote watajua tumetoka kufanya matusi!โ
โHahahahahahahaha!Usisahau bila hayo matusi mjukuu wangempata wapi?โ
โHiiiiiiiiii!Ona hili linasifika matusiiiiiiiiiiii!โ
***
Ripoti za Selina ni kahaba mzoefu sasa,kadri siku zinavyosogea ndiyo anazidi kutokomea dhambini,Mamu ameolewa na ana watoto watatu sasa!
Niko chuo mwaka wa tatu,nimeona nishee na nyie hii story ya kumhusu dada yangu,nipo naendelea na maisha yangu!Shamila ni mkewangu yupo anapambana kuendesha biashara zetu,huku mimi nikipambania ndoto zangu kuwa daktari bingwa!Japo naziona dalili nzuri,Shamila anapenda sana ndimu,kama anayo akizaa wa kike nitamuita jina la mama!
GOD BLESS YOU!
*********MWISHOOOO!***********


